Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Con gấu này yếu lém rồi, có cựa quậy gì thì cũng chỉ là sự phản kháng trong danh dự. Trước sau gì nó cũng phải gục ngã tại cột mốc 500... :19:

Vãi quá em nhón thêm KLS giá 10,1 đỡ thèm ..... mai nếu lên thì lướt sóng tý !
Thôi stop mua ! Quyết "chặt tay " :D

Volume tăng là sự trả lời thuyết phục cho sự hợp lí của giá .... khi nào over thì ae phải chén nhé ít nhiều :D

Có sớm quá không bác?

Em cứ chờ cái mốc lịch sử 520. Cứ dự đại là tuần thứ 3 của tháng 5. Có chết cũng chết tại cột mốc đẹp. :4:
Hớ hớ
Chí làm trai xẻ núi đắp sông
Làm lên đấng anh hùng đâu đấy tỏ
Ở cột mốc ấy thì khó được phong anh hùng. J/K :1178:
Nhưng ngẫm lại xanh cỏ rồi thì cái ranh hiệu kia cũng chẳng để làm gì. Haizz khó nghĩ quá. Làm seo vừa là anh hùng vừa an toàn bây chừ

Cái này nhìn ở đâu ạ?
Theo em thì hôm nay đủ điều kiện là các tk margin đã exhausted khi các lệnh lớn đổ bán bất thường (100k-200k) và lệnh ăn vào 100k cũng đã mạnh dạn hơn, e chờ thêm cái volume khi thị trường được kéo lên và người chán nản cuối cùng xả nốt hàng :D. Kiến thức hạn hẹp, mong bác chỉ giáo :D

Cá hồi, chuyện gì thế nhỉ
Em đoán mọi người cũng muốn đu theo đội đánh xuống, nhưng bởi không hiểu xuống vì gì, nên cứ nhấp nhổm nhặt lại cho nhanh kẻo tt nó lên mà không có hàng trong tay thì uất ức đủ, nên lệnh mua bán mới hoang mang style như thế

SSI thế là xong, anh em bắt dao cẩn thận, máu quá là hết máu.:lol1:
Em đặt mua SSI, giờ mới họp về xong khớp hết cụ ạ, bình quân giá 23.5 kinh nhờ, SSI chắc không thủng 24 được, đã full cổ, giờ chỉ còn chờ các anh tay to kéo đi thôi

Last edited by a moderator:
xúc ssi nhiệt tình quá cuối phiên liệu có hồi không các bác. kls của em đi 10% rồi:109:

Em đặt giá sàn SSI, giờ mới họp về xong khớp hết cụ ạ, bình quân giá 23.5 kinh nhờ, SSI chắc không thủng 24 được, đã full cổ, giờ chỉ còn chờ các anh tay to kéo đi thôi
Bác check lại đi, SSI không có giá sàn đâu, 23.4 thui

Status
Not open for further replies.
Back