Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Có khi nào VNI đi theo mô hình 2 đít ko các bác.
Giá giảm nhưng các bác có vẻ hứng khởi nhỉ:partytime:

Có khi nào VNI đi theo mô hình 2 đít ko các bác.
Giá giảm nhưng các bác có vẻ hứng khởi nhỉ:partytime:

Đang ôm xèng thấy VNI giảm mạnh thì mừng còn hơn hồi nhỏ được quà còn gì :D, giảm càng mạnh càng tốt :)

Chơi từ thời 2006 mà đến giờ vẫn nhớ thì phải gọi bác là cụ roài:4:
Ko biết cụ ông hay cụ bà thôi:4:
Nhớ vì đợt đó em mất lãi và lõm 30% ảo vì k bán nhưng đến tháng 7 em lại lãi 50%, bởi vậy nên h lõm nhưng tâm vẫn tĩnh.
Nhìn lệnh bán kiểu này em thấy là của những người chơi m.gin phải bán bừa bãi để cân bằng tk, em dự là khúc cuối rồi

:34:Nhìn PVS giao dịch phê quá...Tây lông đợi bên bán hốt 1 cục roài thong thả đợi típ
Đúng kiểu báo đài hay dùng '' tư thương ép cấp, ép giá người nông dân'' bác nhỉ
Em cũng bắt chước Tây chờ
SSI 23
VCG 11
đụng hàng bác nào đừng buồn em nhóe

Nhớ vì đợt đó em mất lãi và lõm 30% ảo vì k bán nhưng đến tháng 7 em lại lãi 50%, bởi vậy nên h lõm nhưng tâm vẫn tĩnh
Hồi đó ko có khái niệm margin, trừ khách VIP được môi giới ký bảo đảm cho hạn mức mua (TLS) nên các nhà đầu tư tâm luôn tĩnh
Giờ đầu tư ko MG thì tâm vẫn tĩnh nếu giữ CP tốt, có cổ tức/giá cao hơn NH

Hồi đó ko có khái niệm margin, trừ khách VIP được môi giới ký bảo đảm cho hạn mức mua (TLS) nên các nhà đầu tư tâm luôn tĩnh
Giờ đầu tư ko MG thì tâm vẫn tĩnh nếu giữ CP tốt, có cổ tức/giá cao hơn NH
KN bảng điện cho thấy khả năng chiều lại bật vì vol 1 số cp bị ép thấy nhỏ xíu, khổ thân NĐT nhỏ lẻ

Đúng kiểu báo đài hay dùng '' tư thương ép cấp, ép giá người nông dân'' bác nhỉ
Em cũng bắt chước Tây chờ
SSI 23
VCG 11
đụng hàng bác nào đừng buồn em nhóe

Theo em SSI không có khả năng rơi xuống 23 đâu, nếu xuống đến 23 thì phải chạm đến tận 20 chứ lị :4: lúc đấy VNIDEX khéo cũng 530 heheee

KN bảng điện cho thấy khả năng chiều lại bật vì vol 1 số cp bị ép thấy nhỏ xíu, khổ thân NĐT nhỏ lẻ
Chưa chắc đâu cụ, sáng chúng nó cho tư xử, chiều mới vác máy thiến công nghiệp ra dùng :(

Đang phân vân múc thêm hay ko, đang bị treo ở 9.7:23:
Tháng 7 lại lãi 50% yên tâm mà giữ nhé anh. Nếu định múc thì múc thằng khác cơ hội an dày hơn, đấy là điểm mạnh cửa người còn tiền. Sắp tới thế nào cũng có câu chuyện về room, ttp,em dự thế

Status
Not open for further replies.
Back