Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Giá hầu hết thấy đã quá đà của quá đà rồi các bác nhỉ? Tư duy theo con nhà nông, cứ cổ tức đều và cao hơn bank là mua được.
Các PNs tăng nóng trong đợt rồi đa số về vạch xuất phát, điển hình con bò điên PTL = đúng giá xuất phát 2.8. Em k hiểu nếu đã vậy thì còn giảm nữa k nhỉ?

Last edited by a moderator:
Giá hầu hết thấy đã quá đà của quá đà rồi các bác nhỉ? Tư duy theo con nhà nông, cứ cổ tức đều và cao hơn bank là mua được.
Chuẩn đó bác
Theo dõi thấy cung có vẻ ít và lực cầu giá đỏ đang tăng dần.

Chuẩn đó bác
Theo dõi thấy cung có vẻ ít và lực cầu giá đỏ đang tăng dần.
Đúng là gas,mắm và 1 vài mã khác làm méo mó TT, dã man thật, may mà em ăn được 100 gas bán giá 99. TT đợt này mà uýnh mar.g thì đúng là ra đường hết, dã man.
Phưn hôm qua NN lại mua như điên

Bác Bình đã đăng đàn nói rồi mà, năm nay mọi thứ sẽ ổn định, tỷ giá có tăng cũng ko quá 1%.
Chẳng nhẽ bác ấy lại ko đáng tin = media à:4:
Tây nó tổng kết rồi bác ạ, step 1 là có tin đồn--> step 2 là quan chức sẽ xuất hiện phủ định tin đồn--> step 3 là tin đồn trở thành sự thật :10:
Tuy nhiên với tình hình hiện nay em thấy chẳng có lý do gì phải phá giá vì sự ổn định đang là điểm +++... + của VN với các nhà đầu tư

Đúng là gas,mắm và 1 vài mã khác làm méo mó TT, dã man thật, may mà em ăn được 100 gas bán giá 99. TT đợt này mà uýnh mar.g thì đúng là ra đường hết, dã man.
Phưn hôm qua NN lại mua như điên
Em thấy phiên hôm qua các CP có giá đẹp nhất đợt này rồi, hôm nay có lẽ là cơ hội nhập hàng cuối cùng, đoàn dự lại 1 chu kỳ mới từ đây

Nhìn máu chảy đầy sàn thế này tim em bắt đầu nhảy loạn nhịp rùi... Nhưng cứ phải chờ cờ hiệu của chủ tịch mới dám xung trận... 520 trong nay mai... Tèn tén ten... :4:

Đục đáy cũ. Thế này cũng vui nhỉ, như kiểu phát súng nhân đạo, còn hơn kẽo kẹt con dao cùn dưới cổ

2006 em nhớ có 1 khúc giống thế này, từ nửa cuối tháng 4. Lúc đó ngồi ở acbs Lê Ngô Cát, số 9, đang maratong tư dưng minh chủ REE bật ngược, k ai bảo ai tất cả anh chị em đang ngồi ở đó bật dậy vỗ tay ầm ầm. Từ đó 1 con sóng thần đưa vờ ni lên >1k.
Thời đó REE, SAM,GMD đem lại nguồn cảm hứng vô bờ bến. Đợt này minh chủ là ai đây?
Nhà mình k biết có ai có mặt bữa đó không?

2006 em nhớ có 1 khúc giống thế này, từ nửa cuối tháng 4. Lúc đó ngồi ở acbs Lê Ngô Cát, số 9, đang maratong tư dưng minh chủ REE bật ngược, k ai bảo ai tất cả anh chị em đang ngồi ở đó bật dậy vỗ tay ầm ầm. Từ đó 1 con sóng thần đưa vờ ni lên >1k.
Thời đó REE, SAM,GMD đem lại nguồn cảm hứng vô bờ bến. Đợt này minh chủ là ai đây?
Chờ tiếp đi bác ời; nhìu khi trông nó giông giống nhưng timing nó kéo ra vài tháng đến cả quý á . :D

Chơi từ thời 2006 mà đến giờ vẫn nhớ thì phải gọi bác là cụ roài:4:
Ko biết cụ ông hay cụ bà thôi:4:

Status
Not open for further replies.
Back