Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Sau khi nghe mấy anh lãnh đạo đại diện cho Vietinbank rũ bỏ trách nhiệm của mình trong việc quản lý tài khoản tiền gửi là bà con nhà em oải hết rồi, lục tục rủ nhau đi rút hết tiền về. Em nhớ không lầm là trong phiên toà xử Huyền Như có luật sư đòi triệu tập ông Hùng do ông này trả lời với báo chí đó là lỗi của cá nhân Huyền Như

Hôm nay chỉ mong các anh đóng bảng đi chơi hết .. chứ sau không sau 2h lại nện ra thì bỏ bu các e hết :D Tiếp tục theo dõi FLC ... liệu có FL trước ATC hay không :D
Hàng nào do ảnh-DVC lái đều có đoạn đuôi ..ban căng nhé hiiiiiii
NB: sắp triển khai dự án 5000 tỏi...AE suy nghĩ trước, không lại khóc ngoài quan ải hiiiiiiiiiii

HƠ, giờ có cả mốt oánh chứng theo âm lịch hả cụ?
He he tại vì em mù tịt về TA, Chart ... toàn phải cân đong bằng "âm - dương" mod à, cứ tháng nào mà mùng 1 âm lịch 'xanh" là tháng đấy em ăn lồi mồm toác mỏ :24:, còn không thì ngược lại tụt cả quần luôn, chắc "cú" mùng 1 này xanh mướt roàiiiii

Last edited by a moderator:
Hôm nay họ nhà dược lại nhấp nhô. Tây quay lại xúc IMP. Sắp chia cash và chia cổ 2:1. Tiếp theo là phát hành cho cổ đông chiến lược. Đỉnh cũ 7x.

Hôm nay chỉ mong các anh đóng bảng đi chơi hết .. chứ sau không sau 2h lại nện ra thì bỏ bu các e hết :D Tiếp tục theo dõi FLC ... liệu có FL trước ATC hay không :D
Đã bảo 10.5 từ hôm qua rùi, FL cái giề, chờ nhé kê kê

Status
Not open for further replies.
Back