Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
nhiều cp lỗ vượt vốn chủ sh mà vẫn tăng trần ầm ầm kìa: thời của zombies đang quay lại...
những mã FA còn ổn có khi chỉ ổn cái nước sơn, bên trong có khi còn tệ hơn mấy cp zombies kia
ai mà biết được nhỉ ? o_O

vả lại, "chỉ còn gần em vài phiên nữa thôi
vài phiên nữa thôi là xa nhau rồi... "
:D
Câu trả lời của anh sẽ được giải đáp trong quí 2 2014 ...cũng nhanh thoi kaka ! Zombie thì chôn thôi ... chứ hoạt hình gì nữa :D lần li biệt này coi bộ vĩnh viễn ...a liệu mà phang phập cú chót cho ngọt nước :D

BVH giá nào bắt thì đẹp a nhỉ?
Về đến 48.5 mà ko thủng thì múc. Thủng thì ngồi chờ tiếp bác tungneu.
Nhưng em dự là sẽ ko thủng vì công ủn lên cũng công phu. Vả lại lượng BVH mà ETF phải bán cũng ko lớn, từ đây tới cuối tuần là bà con bán đủ để múc lại của Tây roài:gun_rifle:

Về đến 48.5 mà ko thủng thì múc. Thủng thì ngồi chờ tiếp bác tungneu.
Nhưng em dự là sẽ ko thủng vì công ủn lên cũng công phu. Vả lại lượng BVH mà ETF phải bán cũng ko lớn, từ đây tới cuối tuần là bà con bán đủ để múc lại của Tây roài:gun_rifle:
Tây bán xong e nghĩ cũng là xong :D ... hết tuần hết game :D

nhiều cp lỗ vượt vốn chủ sh mà vẫn tăng trần ầm ầm kìa: thời của zombies đang quay lại...
những mã FA còn ổn có khi chỉ ổn cái nước sơn, bên trong có khi còn tệ hơn mấy cp zombies kia
ai mà biết được nhỉ ? o_O

vả lại, "chỉ còn gần em vài phiên nữa thôi
vài phiên nữa thôi là xa nhau rồi... "
:D
Nâu nâu xem cụ biểu diễn công phu cá xấu....chúc may mắn! :yahoo_108: :yahoo_108::yahoo_108:

Quan trọng là trong nhịp nào ... đoạn này thì tranh thủ thôi :) gái nào nóng thì xông vào ... xanh cỏ đỏ ngực :D
Tầm này thấy nóng mà xông vào là... ăn gậy ngay, thằng chăn ghệ nó oánh cho bỏ xừ:cluebat:
Cứ phải ve vản trước thôi:muzik:

Tầm này thấy nóng mà xông vào là... ăn gậy ngay, thằng chăn ghệ nó oánh cho bỏ xừ:cluebat:
thời gian éo đâu mà ve vãn ....cẩn thận trúng con sida đang cành cao ... phâp phát xuống suối vàng luôn :) nghỉ ngơi đi ... tiêu tiền đi :D xoắn làm gì !

thời gian éo đâu mà ve vãn ....cẩn thận trúng con sida đang cành cao ... phâp phát xuống suối vàng luôn :) nghỉ ngơi đi ... tiêu tiền đi :D xoắn làm gì !

Lần nào cũng chết vì xoắn. mà chẳng lần nào rút được kinh nghiệm hết :(

Locke học tập Simba đi, ôm xèng thì đóng bảng điện không lại táy máy tay chân là nhẹ thì :dash:, nặng thì :dead: đấy khà khà

Last edited by a moderator:
Câu trả lời của anh sẽ được giải đáp trong quí 2 2014 ...cũng nhanh thoi kaka ! Zombie thì chôn thôi ... chứ hoạt hình gì nữa :D lần li biệt này coi bộ vĩnh viễn ...a liệu mà phang phập cú chót cho ngọt nước :D
Lộ hết bài, khà khà

Locke học tập Simba đi, ôm xèng thì đóng bảng điện không lại táy máy tay chân là nhẹ thì :dash:, nặng thì :dead: đấy khà khà
Nhìn TT tăng mà đau lòng quá bác ạ, đang bận nên cũng chẳng có nhiều thời gian ngó bảng, chứ rảnh thì em cũng ngó rồi :4:
Mai TT sập không biết có nên vào làm tí không nhỉ? :45.jpg: rình con VND mà nó cứ phi ầm ầm :mad:

Status
Not open for further replies.
Back