Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Ấy là lý thuyết thế...
nhiều cp lỗ vượt vốn chủ sh mà vẫn tăng trần ầm ầm kìa: thời của zombies đang quay lại...
những mã FA còn ổn có khi chỉ ổn cái nước sơn, bên trong có khi còn tệ hơn mấy cp zombies kia
ai mà biết được nhỉ ? o_O

vả lại, "chỉ còn gần em vài phiên nữa thôi
vài phiên nữa thôi là xa nhau rồi... "
:D

nhiều cp lỗ vượt vốn chủ sh mà vẫn tăng trần ầm ầm kìa: thời của zombies đang quay lại...
những mã FA còn ổn có khi chỉ ổn cái nước sơn, bên trong có khi còn tệ hơn mấy cp zombies kia

:1::1::1:

:1::1::1:

may mà sáng giờ ko vào đây, ko dễ bị rung phun hết MSN. VOS, VIS lỗ 2 năm trần căng đét, lỗ mới dễ trần :)

Bỏ bom ATC thì bán duoc bao nhieu bác :D ... kéo xả trên đường mới là nghệ thuật :D
Kệ nó thôi, nó xả thì tớ múc, bơm vá lại cho thỏa mãn điều kiện của nó rồi bắt nó múc lại giá cao hơn
PVX là 1 ví dụ, khà khà

Hê lô anh em!
Lâu quá rồi nhỉ, dạo này nhà em bận chuyên môn quá nên ít có thời gian theo dõi bảng. Tính từ lúc em thị nỡ Vờ ni phốc lên 565 ngày 12/2 thì em ôm boom trên 100% tk luôn đến bây giờ chưa bán được cổ cánh nào hết, nhiều hôm có thời gian nhìn bảng thấy loá hết mắt vì các anh nhớn múa quá làm tụi tôm tép như em run như cầy sấy vì sợ mất lãi, sợ đảo chiều và vì luôn hồi hộp theo dõi bảng nên sợ luôn đau cả dạ dày nữa ..hihi..Tôm tép như em chả thể nào đoán trước là ngày mai hay mốt các anh ra cái news gì để hỗ trợ doanh nghiệp, tình hình Crôm ra làm sao, TPP đã ký chưa...vv & vv. cũng đôi ba lần thử múa tí ti trong phiên cùng các anh í nhưng thấy mình múa lạc nhịp quá nên thôi đành ngồi xem rồi cố gắng quan sát các anh í múa đến khi nào mệt mệt hoặc thấy một số các anh í lăn đùng ra thì nhà em lôi kế thứ 36 ra dùng...hehe.
Lâu lâu nhớ anh em nên nhảm tý cho vui chứ cũng không phải phân tích gì hết ạ. Chuc anh em VC đều là những binh hùng tướng mạnh trên chứng trường!
VDD

GTT nghề chính là xe khách thì rất ổn. qua BĐS (nhất là khu vui chơi TT) thì lỗ nặng.
mấy năm nay tay trái đỡ tay phải để giữ giá cp. Nay chắc chịu hết nổi nên buông cho rơi... (?)
không thể nói 8.x là đáy. Nhưng mức giảm giá 50% là hơi nhiều rồi, mua chờ cú hồi thôi :D

Để xem sát thủ thì triển tuyệt chiêu bắt dao rơi.

BVH giá nào bắt thì đẹp a nhỉ?

Giá đẹp nhất có thể là giá thấp nhất trong tuần này khi xảy ra hiện tượng bán cho đủ sở hụi. Nhưng giá đó cũng sẽ trở thành xấu òm nếu như tuần này cũng là đỉnh của cả cái trend hoành tráng vừa qua. Do đó chỉ nên khuấy nước chút đỉnh mà thôi.

Status
Not open for further replies.
Back