Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
chart của ai thì cả họ xMA 200 cũng thủng rồi, Chym ngon ạ !
bắt dao DPM lần này là kiếm ly cafe của cú hồi, mục tiêu rất khiêm tốn: về lại MA200 (~42)
nếu thủng luôn về 37 là mình tất tay đó ! :p

Vầng, 37 là 1 cái giá rất thơm. Bác Cá thì trình bắt dao khỏi chê rồi :113:

xx6 nhìn xx9 biểu diễn phiên 3 đê.
Em sợ 96 rùi đấy, hãi quá P3.
Lại hủy lệnh rùi hí hí

Last edited by a moderator:
Cung-Cầu đều được thỏa mãn như hôm nay thì theo thói quen giá của DPM sẽ không dao động nhiều trong thời gian rất lâu

Em chào các bác! Các bác cho em hỏi 1 câu hơi ngồ ngộ ( Đừng cười em nhé) Hôm nay tay lông bán nhiều quá ; Dpm, Hag, Vic , Msn mấy mã này bán liên tục số lượng lớn thời gian vừa qua, nhưng hôm nay lại bán cả SSI và Ree . Tay lông bán những mã này có phải cùng 1 quỹ k ? Ai biết trả lời giúp em với. Cảm ơn .

Em chào các bác! Các bác cho em hỏi 1 câu hơi ngồ ngộ ( Đừng cười em nhé) Hôm nay tay lông bán nhiều quá ; Dpm, Hag, Vic , Msn mấy mã này bán liên tục số lượng lớn thời gian vừa qua, nhưng hôm nay lại bán cả SSI và Ree . Tay lông bán những mã này có phải cùng 1 quỹ k ? Ai biết trả lời giúp em với. Cảm ơn .
Có hằng trăm quỹ khoai bạn ạ. Mấy hàng nặng mông giá cao là món khoái khẩu của các loại quỹ khoai lông

Giá bán cổ phiếu cho cổ đông chiến lược là giá thỏa thuận có chiết giảm, mức giảm tối đa 25% giá thị trường nhưng không thấp hơn mệnh giá.
Cổ đông này có thể là Viettel ko các bác...?

http://cafef.vn/tai-chinh-ngan-hang...o-dong-chien-luoc-2014041123292599315ca34.chn

anh quân đội bán cho anh vịt thế này thì cổ đông xơi gì....

Bên anh than mới hài.... cổ đông được hưởng 1/5 lợi nhuận, 4/5 chia vào quỹ phúc lợi, khen thưởng nhân viên haizzz

Nói chung với tư duy 1/2 doanh nghiệp trên sàn thế này còn lâu vịt cỏ mới thành đại bàng...

Có hằng trăm quỹ khoai bạn ạ. Mấy hàng nặng mông giá cao là món khoái khẩu của các loại quỹ khoai lông
Vâng! em cũng biết là tây có rất nhiều quỹ ở VN. thời gian vừa qua Tây bán rất nhiều ở 1 số mã Dpm, hag, Vic và tốc độ bán ngay càng mạnh ở những phiên gần đây. Điều lạ là hôm qua họ bán cả Ssi và Ree. Ssi thì thỉnh thoảng họ cũng bán như ngày hôm qua, nhưng Ree thì lâu lắm rồi Tây mới bán (170000) . Em sâu chuỗi các hành động của Tây lại và muốn hỏi liệu có sự liên quan gì đến nhau k? Vì đúng giai đoạn thị trường nhạy cảm.

Lãi Vinamilk dự kiến giảm 541 tỷ so với năm 2013. Dã man con ngan. :39:

Về kế hoạch kinh doanh, Vinamilk đặt kế hoạch doanh thu năm 2014 là 36.298 tỷ đồng, tăng 14,9% so với thực hiện năm 2013. Lợi nhuận trước thuế 2014 dự kiến đạt 7.531 tỷ đồng, giảm 6% - tương ứng giảm 479 tỷ đồng so với năm 2013; lợi nhuận sau thuế dự kiến đạt 5.993 tỷ đồng, giảm 8,3% tương ứng giảm 541 tỷ đồng.

Last edited by a moderator:
là sao? Triết quá, hổng hiểu

VC1 - CTCP Xây dựng số 1 - Nhằm cơ cấu danh mục đầu tư, Quỹ đầu tư chứng khoán Bảo Việt, cổ đông lớn đăng ký bán toàn bộ 376.100 cổ phiếu VC1 nắm giữ theo phương thức thỏa thuận và khớp lệnh. Thời gian giao dịch dự kiến từ ngày 15/4 đến ngày 14/5.

Chuẩn bị ... cả Vc2 nữa... về 13 là đánh chén nhé...

VC1 - CTCP Xây dựng số 1 - Nhằm cơ cấu danh mục đầu tư, Quỹ đầu tư chứng khoán Bảo Việt, cổ đông lớn đăng ký bán toàn bộ 376.100 cổ phiếu VC1 nắm giữ theo phương thức thỏa thuận và khớp lệnh. Thời gian giao dịch dự kiến từ ngày 15/4 đến ngày 14/5.

Chuẩn bị ... cả Vc2 nữa... về 13 là đánh chén nhé...
VC6 về 13 em cũng đánh chén :D

Status
Not open for further replies.
Back