Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Kumo là TA phương đông, là downtrend đâu phải tool đầu tư giá trị :D
Cái này để em xem trời có trong mây có sáng hay không ấy mà. Nếu không có mây mà trời trong xanh thì máy bay bay mới dc. Em thì add hai thành một đánh ak. Ví dụ mây màu xanh dốc lên với góc 45 độ hoặc lên từ tầng từ tầng mà trước đó đã có làm nền được em suy luận là giá trị doanh nghiệp đang thay đổi có khả năng quý tiếp theo công ty làm ăn tốt hơn quý vừa qua, hoặc công ty đang chuẩn bị dc lên báo vì dự án hay cái gì ấy. Cái mây quan trọng lắm Bác ơi dù cơ bản hay ky thuật gì thì cũng nên nhìn mây không thừa đâu ạ?

View attachment 4675

Chúc các bác một mùa giáng sinh an lành, vui vẻ tươi trẻ!
Cảm ơn các bác đã có những bình luận không những mang lại kiến thức và kinh nghiệm cho người mới như em mà còn mang lại những niềm vui!
TT
Ông già Noel vác được va li quà về nhà nhưng cụt một tay
Hình phụ nữ không post, toàn post mấy hình vớ vẩn.:46:

Cái này để em xem trời có trong mây có sáng hay không ấy mà. Nếu không có mây mà trời trong xanh thì máy bay bay mới dc. Em thì add hai thành một đánh ak. Ví dụ mây màu xanh dốc lên với góc 45 độ hoặc lên từ tầng từ tầng mà trước đó đã có làm nền được em suy luận là giá trị doanh nghiệp đang thay đổi có khả năng quý tiếp theo công ty làm ăn tốt hơn quý vừa qua, hoặc công ty đang chuẩn bị dc lên báo vì dự án hay cái gì ấy. Cái mây quan trọng lắm Bác ơi dù cơ bản hay ky thuật gì thì cũng nên nhìn mây không thừa đâu ạ?
Dậy bác giải thích dùm sao PVX càng ngày càng lỗ mà nó vẫn đội mây bay lên ??? hiiiiiiii

Tin dui cho cụ Chán là GGTT 2000 tỏi mà VNI vẫn xanh là hỉu nha :D:D:D

Xem kết quả xổ số, em nghĩ chắc phải thiền thêm Thiền sư ơi...vẫn đang lấn cấn :)
Em đi chơi, bb thiền sư nhé !!!

Ớ trường phái của bác về giá trị mới , chắc cụ Yara/ Hayate mới soi được....chứ tui thấy WB là cứ phải % mới nói chiện đầu toi
TKS!
hic cái trường phái của em là kinh nghiệm bản thân đó bác ạ. Còn về kỹ thuật em ko biết bác có nghiên cứu không. Chứ em thấy mây Kumo ẩn chứa nhiều đều. Nó rất quan trọng ko chỉ với dân kỹ thuật đâu ak mà nó còn cần thiết cho dân đầu tư giá trị nữa ạ. Có dân đầu tư giá trị nào mà dám tuyên bố tui chưa bao giờ xem chart không? Nên với em đầu tư giá trị thì đầu phải xem chart cho biết trước biết sau nhất là kumo.

Em đang kẹp làm ơn đổi hình khác được không bác, sao lại là cá chép đen mà còn cắm xuống, bác có hình nào cá chép trắng phi lên không :D
trời bác link cả với vị thế nữa à :) bác toàn đi like dạo giống em làm gì mà kẹp :)
Cá chép đen trắng gì kiểu gì chả hóa rồng, bác chịu khó chờ đợi vậy, mà em thấy khúc đuôi đã chuyển màu vàng rồi đấy :)

trời bác link cả với vị thế nữa à :) bác toàn đi like dạo giống em làm gì mà kẹp :)
Cá chép đen trắng gì kiểu gì chả hóa rồng, bác chịu khó chờ đợi vậy, mà em thấy khúc đuôi đã chuyển màu vàng rồi đấy :)
Chuyên đi like dạo nhưng tay cũng tí toáy lắm bác :D từ dạo sau khi PCT lên tàu tim em yếu đi nhiều, mong manh dễ vỡ lắm bác, cứ đưa hình nhạy cảm là xoắn như kiểu người ta nhìn sự vật hiện tượng để suy ra con lô vậy :p

Status
Not open for further replies.
Back