Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Em thấy giá sổ sách gần 12k mà giá thị trường có 7.2k nếu đầu tư 3-6 tháng thì có nên múc OGC vào cuối tuần này dc ko mọi người?
Vấn đề là cơ sở nào để nói 3-6 tháng sau OGC về lại giá sổ sách hoặc mệnh giá?
Có nhiều người đầu tư giá trị, mua cp dưới giá trị (do họ định ra) rất nhiều và chờ mãi nó vẫn chưa về giá trị.

Em thấy giá sổ sách gần 12k mà giá thị trường có 7.2k nếu đầu tư 3-6 tháng thì có nên múc OGC vào cuối tuần này dc ko mọi người?
Múc lúc nào cũng được, miễn là còn tiền trong Acc và có Internet
lành mạnh hiiiiiiiii
VNI giao dịch đúng bản chất, Low margin thì chỉ có dậy thui (volum). mai xanh thì lại lao vào vòng mới :D:D:D
Sau khi làm bịch sữa pha red-bull, thiền sư quyết định lùi một bước tiến ba bước ạ...đúng là hảo thiền... em vẫn bám càng theo sau...chờ ngày tít tít :D :D :D

Vấn đề là cơ sở nào để nói 3-6 tháng sau OGC về lại giá sổ sách hoặc mệnh giá?
Có nhiều người đầu tư giá trị, mua cp dưới giá trị (do họ định ra) rất nhiều và chờ mãi nó vẫn chưa về giá trị.
Vì thế em mới hỏi Anh/Chi nào trong diễn đàn có thông tin cơ bản của nó và định giá nó như thế nào đó? Em dự đoán (theo kỹ thuật có đến 3-5 phiên để giá OGC ổn định). Còn về nó có tăng sau 3-5 phiên nữa ko thì em ko dám đoán.

Vì thế em mới hỏi Anh/Chi nào trong diễn đàn có thông tin cơ bản của nó và định giá nó như thế nào đó? Em dự đoán (theo kỹ thuật có đến 3-5 phiên để giá OGC ổn định). Còn về nó có tăng sau 3-5 phiên nữa ko thì em ko dám đoán.
cụ Pr nó thì phải hiiiiii
đầu tư giá trị phải tính cả quý, cả năm. chứ ai tính phiên. cái này phải hỏi bác Ronaldo - Yara
Price: trader
Value: Investor

Sau khi làm bịch sữa pha red-bull, thiền sư quyết định lùi một bước tiến ba bước ạ...đúng là hảo thiền... em vẫn bám càng theo sau...chờ ngày tít tít :D :D :D
Chiu này gọi là chấp nhận lỗ nhưng rồi tui sẽ thắng. Ví dụ như một ngày nọ Doanh nghiệp XYZ có hàng tồn ko nhiều không chấm nhận bán dưới giá mà đem cho đồng bào nghèo doanh nghiệp sẽ lỗ nhất thời nhưng vừa phát cho đồng bào nghèo xong tự dưng chiều nay doanh nghiệp được lên sóng truyền hình lúc đó ai ai cũng biết đến doanh nghiệp với tấm lòng vàng. Từ đó doanh nghiệp sẽ có nhiều khách hàng chiến lược. :4:

Cứ mạnh dạn lên, a/e cũng toàn đoán cả khác gì đâu [emoji12]

cụ Pr nó thì phải hiiiiii
đầu tư giá trị phải tính cả quý, cả năm. chứ ai tính phiên. cái này phải hỏi bác Ronaldo - Yara
Price: trader
Value: Investor
Hic em Pr no đâu em hỏi ý kiến thôi mà. Em thấy cái kumo màu xám của em nó to và rộng thế thì chắc chắn là ko tăng ngay dc rồi.

Tin dui cho cụ Chán là GGTT 2000 tỏi mà VNI vẫn xanh là hỉu nha :D:D:D

Chiu này gọi là chấp nhận lỗ nhưng rồi tui sẽ thắng. Ví dụ như một ngày nọ Doanh nghiệp XYZ có hàng tồn ko nhiều không chấm nhận bán dưới giá mà đem cho đồng bào nghèo doanh nghiệp sẽ lỗ nhất thời nhưng vừa phát cho đồng bào nghèo xong tự dưng chiều nay doanh nghiệp được lên sóng truyền hình lúc đó ai ai cũng biết đến doanh nghiệp với tấm lòng vàng. Từ đó doanh nghiệp sẽ có nhiều khách hàng chiến lược. :4:
Chính xác...chuẩn ko cần chỉnh...chỉnh là hỏng...
Ví dụ: Lãnh đạo Doanh nghiệp ZYX không chấp nhận ở nhà mà quyết định đến cơ quan CA uống cafe. Thế là, khi được lên báo, cả làng vui mừng, vì có cơ hội được làm nhà đầu toi giá trị. Và từ đó, doanh nghiệp ngày càng có nhiều nhà đầu toi giá trị chiến luộc :D

Uống redbull trộn sữa dễ đi té re có ngày hehe

Sent from my iPad using Tapatalk

Tin dui cho cụ Chán là GGTT 2000 tỏi mà VNI vẫn xanh là hỉu nha :D:D:D

Em đang chờ kết quả xổ số để confirm là tin dzui hay bình thường, nhờ thiền sư mà nhòm ra được cái vụ banh lông, kể cũng hay, nhưng cần thiền thêm một tgian nữa cho nó chắc kíu :D :D D

View attachment 4675

Chúc các bác một mùa giáng sinh an lành, vui vẻ tươi trẻ!
Cảm ơn các bác đã có những bình luận không những mang lại kiến thức và kinh nghiệm cho người mới như em mà còn mang lại những niềm vui!
TT
Ông già Noel vác được va li quà về nhà nhưng cụt một tay

Status
Not open for further replies.
Back