Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Bác Cá đâu nhỉ...hôm nay kéo SD6 cho bác ý đỡ chê mà ko thấy bóng...

Anh thành thật khuyên thằng Arrow nên bán bớt khá khá đi... tăng gì có 1-2% mà đã náo loạn. Cái chỗ khớp 1 triệu hôm nọ giá bình quân 15 đủ để đè cho SD6 hết cửa tăng quá 16 rồi...

Và bởi lý do quan trọng S96 ngày mai sẽ làm lu mờ SD6...

Anh thành thật khuyên thằng Arrow nên bán bớt khá khá đi... tăng gì có 1-2% mà đã náo loạn. Cái chỗ khớp 1 triệu hôm nọ giá bình quân 15 đủ để đè cho SD6 hết cửa tăng quá 16 rồi...

Và bởi lý do quan trọng S96 ngày mai sẽ làm lu mờ SD6...
Anh Cá nói làm em lo lo là...

Em nhờ cũng nên chọn người chứ...Ktmno là trâu trắng đấy...
Trâu trắng là sao ạ? Ý là ngược lại hả a?
Em nhờ a Ktmno cầu nguyện con í cốt ko phải riêng mình em đâu ạ? VC mình tham gia cũng nhiều! Nên CT mà cầu nguyện BVH lên 50 là có tôm hùm ăn ngay đấy a ạ :D

Forum có bác nào chơi PVD không ạ, em thấy sau GAS, PVD rất đủ bản lĩnh để dẫn dắt thị trường giai đoạn tiếp, xin ý kiến của các bác
bản lĩnh PVD thế nào mình kg biết, nhưng đang giữ một ít tới cuối th4 này. vì nhắm đến 96.
nhưng nếu rớt xuống <86 là buông ngay. không vương vấn :p

Hồi xưa Thạch Sùng thấy trâu trắng trâu đen chọi nhau mà giàu to. Hình như trâu trắng thắng thì phải,

bản lĩnh PVD thế nào mình kg biết, nhưng đang giữ một ít tới cuối th4 này. vì nhắm đến 96.
nhưng nếu rớt xuống <86 là buông ngay. không vương vấn :p
Bảo nó bản lĩnh vì em thấy nó đi lên theo kiểu rất lì lợm, đường đi nét như sonny, như GAS vậy (có lẽ cùng chung dòng máu dầu khí).

Tâm lý nhà đầu tư đang bị lưỡng lự
Hàng đang ôm thì lỗ, hàng mới không dám mua thêm
Muốn khuấy động tinh thần và thu hút dòng tiền thì phải có 1-2 phiên CE căng đét cả thị trường

Status
Not open for further replies.
Back