Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tầm này ai quan tâm điểm số... tập trung vào CP đang bị định giá rẻ, thị trường bỏ quên thì đúng hơn các bác ạ... trong đó có 1 mã em đã tiết lộ...
S96 hả bác? Chắc bác đang buồn vì bác Số dài hôm nay đi vắng :beer_smile:

Lên mà làm gì với volume thế này :D ... nhưng tt có cách nghĩ riêng ... lên 630 nhưng số đông là vỡ mồm :D tiền sẽ không vào hàng teen nữa ... nếu có lên cũng là tự sướng, khả năng sướng xong vỡ bi lúc nào không hay :D
Thuận theo thị trường thôi annie, nó lên bảo nó lên, xuống bảo xuống. Mình cãi thị trường làm gì...có thể cái cảm tưởng nó sẽ sập rất gần nhưng nó ko sập mà dằng dai mãi thì vẫn phải bảo nó sideway chứ...Hoàn toàn có xác suất thị trường dằng dai mãi ở khúc này...Thực sự rất khó chơi nhưng thuận theo nó thì hơn...

Bác nào chơi với anh Vượng cẩn thận nhé. Bác ấy có khí phách đại gia, thấy đám đông xúm xít mua rẻ cò kè từng line là bác ấy vứt cho một đống rẻ thối cho khỏi tranh giành làm gì

Thuần về PTKT thì VIC đang ở giai đoạn sung mản nhất của quá trình trượt dốc (theo ADX), còn MACD thì mới bục ra như nước vở bờ, priceaction thì 70 là vùng không có gì nổi trội, bắt đáy lúc này hơi ớn

Thuần về PTKT thì VIC đang ở giai đoạn sung mản nhất của quá trình trượt dốc (theo ADX), còn MACD thì mới bục ra như nước vở bờ, priceaction thì 70 là vùng không có gì nổi trội, bắt đáy lúc này hơi ớn
Thêm vào đó, ngoại trừ hôm thứ 6 4/4, có thỏa thuận 21 triệu cổ (số này không biết có dùng cho mua bán thông thường hàng ngày không ), thì suốt thời gian vừa rồi Tây đang bán ròng

Forum có bác nào chơi PVD không ạ, em thấy sau GAS, PVD rất đủ bản lĩnh để dẫn dắt thị trường giai đoạn tiếp, xin ý kiến của các bác​

Status
Not open for further replies.
Back