Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
thê này nó kg có nhân quyền tí nào hết bác ạ,
em kg có vote , nõ dã man quá đi
PP đó, chỉ áp dụng khi anh em đã vận động, thuyết phục, pray mà PCT vẫn phớt lờ...Cách mạng lúc nào cũng có sự mất mát, nhưng nếu có phương án mất mát thấp nhất thì lãnh đạo nên quyết đoán.:roflmao:

Em cũng hông dùng công cụ nào để ra quyết định hết....chỉ là thấy giá rẻ hợp lý thì múc để dành. Em dân buôn bác ạ, sớm sớm siêng năng ra chợ đầu mối nhập hàng về bán kiếm chênh lệch sống qua ngày thôi. Hôm nào mưa bão giông gió nhắm chắc bán ế thì e múc ít, hôm nào cận sát ngày rằm ngày lễ e múc nhiều, múc thì múc theo thị hiếu thôi, mùa nào thức ấy bác ạ ! Nếu cả nhà hok welcome thì thôi e tàu ngầm típ, sau này chỉ bấm like thui, hok seo hết !

Mới hôm qua đó mà mau quên thế, thế đã tranh thủ bán bớt mớ hôm qua chưa, mới đầu phiên thế này, thì tí lại tạch thôi, lặn sâu quá lúc nổi lên kg kịp nữa thì toi nhá :21:

P/S: các bác cho em đính chính lại lần nữa là em kg phải Chủ Tịch thần thánh Nát huynh. Các bác cứ làm em tự kỷ ám thị, vận đen CT nó ám thật là chết cha. :102:. Bác Lý confirm giùm em cái đi bác :56.jpg:
Em chịu, CT cũng có đen đâu, đỏ đủ đường

hôm qua có Vcers trong lúc hoảng loạn, nảy ra một sáng kiến, đó là anh em cưỡng bức, cần 5 người, 4 người giữ tay chân, một người cầm kéo để xxx cái xxx của PCT . Đề nghị mod điều tra khảo sát, trưng cầu dân ý sau đó ủy quyền cho CT chọn ngày tế đàn.
Bác đưa công khai phương pháp, PCT biết, sợ lặn mất tăm rồi, giờ PCT không nổi lên phán, anh em càng mất phương hướng :D

Bác đưa công khai phương pháp, PCT biết, sợ lặn mất tăm rồi, giờ PCT không nổi lên phán, anh em càng mất phương hướng :D
Mới cut đầu giờ rồi, mất máu quá chưa nói đc :4: thêm ông Phi công, chuyên môn lái máy bay chuyển qua lái tàu ngầm, hỏi sao kg sặc nước :21:

Mới cut đầu giờ rồi, mất máu quá chưa nói đc :4: thêm ông Phi công, chuyên môn lái máy bay chuyển qua lái tàu ngầm, hỏi sao kg sặc nước :21:
Khặc khặc.... thị trường mới hết đỏ mà nhìn mặt ai cũng căng thẳng, đăm chiu. CT chém vài gió cho có không khí đi chứ...... :24::24:

Vnindex không phá đáy hôm qua, tạo thế insider bar trong PA là đẹp. Hoàn toàn kỳ vọng hôm qua là đáy của cú tèo
Nếu hôm qua là đáy, mềnh bet cửa tăng hình chữ U

CT lại định đứng dưới sân ga đá ống bơ 1 mình hả?

Sent from my iPad using Tapatalk

Vnindex không phá đáy hôm qua, tạo thế insider bar trong PA là đẹp. Hoàn toàn kỳ vọng hôm qua là đáy của cú tèo
Nếu hôm qua là đáy, mềnh bet cửa tăng hình chữ U
Em lại đang bet cửa chữ W, với đáy 2 thấp hơn đáy 1. Đã chuẩn bị sẵn sàng súng ống cho đáy 2 :D

CT lại định đứng dưới sân ga đá ống bơ 1 mình hả?

Sent from my iPad using Tapatalk
CT giờ là lãnh đạo tinh thần, chỗ dựa cho cả làng. Đâu thể vì 1 phút ham vui, bốc đồng mà sao lãng nhiệm vụ... Mà giờ ổng có muốn vui thì cũng lực bất tòng tâm rồi........ Tội nghiệp.......... :24::24:

CT giờ là lãnh đạo tinh thần, chỗ dựa cho cả làng. Đâu thể vì 1 phút ham vui, bốc đồng mà sao lãng nhiệm vụ... Mà giờ ổng có muốn vui thì cũng lực bất tòng tâm rồi........ Tội nghiệp.......... :24::24:
Đúng rồi, một phút bốc đồng, ngàn năm bốc mứt :19:

Status
Not open for further replies.
Back