Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
thôi, chào các cụ, em đi ngủ :)
em nhận được đề nghị bỏ nick ms... hì hì.. thấy cũng có lý....
em đang cân nhắc ...

GT & GL

Khi con tim vui trở lại :)

Mod sờ gáy rồi nhé, hehe....:D
Vì bác SP ảo tung chảo. kiểu như mấy cha chuyên mục tâm sự của các báo điện tử chuyên ngồi quán nghĩ chuyện éo le, bi đát để câu kéo view của những trái tim đồng cảm. Ae trên VC mà yêu cầu thì em cứ gọi là k ăn thjt một tuần :D

Hôm qua em đếm bác Vincent lạy PCT cỡ chục lần, xin PCT xuống tàu , há há :D

PCT trả lời chính thức rằng PCT chỉ có 1, anh em hy sinh cả đi ...
hôm qua có Vcers trong lúc hoảng loạn, nảy ra một sáng kiến, đó là anh em cưỡng bức, cần 5 người, 4 người giữ tay chân, một người cầm kéo để xxx cái xxx của PCT . Đề nghị mod điều tra khảo sát, trưng cầu dân ý sau đó ủy quyền cho CT chọn ngày tế đàn.

Há há.... Tầu ngầm giờ lên giá hẳn. Tuân thủ triệt để tinh thần Yết Kiêu... Lặn không sủi bọt... :24::24:
Mới hôm qua đó mà mau quên thế, thế đã tranh thủ bán bớt mớ hôm qua chưa, mới đầu phiên thế này, thì tí lại tạch thôi, lặn sâu quá lúc nổi lên kg kịp nữa thì toi nhá :21:

P/S: các bác cho em đính chính lại lần nữa là em kg phải Chủ Tịch thần thánh Nát huynh. Các bác cứ làm em tự kỷ ám thị, vận đen CT nó ám thật là chết cha. :102:. Bác Lý confirm giùm em cái đi bác :56.jpg:

Mới hôm qua đó mà mau quên thế, thế đã tranh thủ bán bớt mớ hôm qua chưa, mới đầu phiên thế này, thì tí lại tạch thôi, lặn sâu quá lúc nổi lên kg kịp nữa thì toi nhá :21:

P/S: các bác cho em đính chính lại lần nữa là em kg phải Chủ Tịch thần thánh Nát huynh. Các bác cứ làm em tự kỷ ám thị, vận đen CT nó ám thật là chết cha. :102:. Bác Lý confirm giùm em cái đi bác :56.jpg:
CT đi vắng thì bác làm Quyền CT có được không? Nhà không thể không có chủ.

Mọi phương pháp đều dựa trên 1 nền tảng nào đó để ra dự đoán, quyết định.

TA: Lấy quá khứ làm cơ sở để suy ra tương lai.
FA: Lấy hiện tại làm cơ sở để suy ra tương lai.
Hóng: Lấy quyết định của người khác làm cơ sở để suy ra tương lai.
Lái: ..............................

Con bò lấy cái gì để ra quyết định.?

Chẳng có phương pháp nào là chắc chắn 100%. Tất cả cũng chỉ là dự đoán, có thể đúng, có thể sai. Con bò có phương pháp nào hay chia sẽ cho mọi người ở đây có cơ hội mở rộng tầm nhìn... :39::39:

P/S: 4R là nơi chia sẽ và học hỏi. Phản biện là điều cần thiết nhưng phải dựa trên 1 cơ sở, dữ liệu nào đó để nói chuyện, còn cái dạng cao nhân ở đâu nhảy vào phán như thánh sống thì xin miễn tiếp. Mọi tranh luận về HUT cũng xin chấm dứt tại đây.
Em hok phải cao nhân....!

hôm qua có Vcers trong lúc hoảng loạn, nảy ra một sáng kiến, đó là anh em cưỡng bức, cần 5 người, 4 người giữ tay chân, một người cầm kéo để xxx cái xxx của PCT . Đề nghị mod điều tra khảo sát, trưng cầu dân ý sau đó ủy quyền cho CT chọn ngày tế đàn.
thê này nó kg có nhân quyền tí nào hết bác ạ,
em kg có vote , nõ dã man quá đi

Khà khà... Không khai....... Tàu ngầm rồi.. :4::4:

Lâu lâu nổi lên chém gió phát rồi lặn tiếp cho nó đúng bài... :24::24:

Status
Not open for further replies.
Back