Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
[13:38:31] Bảo Lộc: anh em vào VC chém nhỉ
[13:38:48] Bảo Lộc: để mỗi anh Cá Cờ quẫy trong đấy (chuckle)
[13:39:50] Tung - VNDS: chả nhẽ vào nói 1 câu: tt đứt rồi
các bố cứ núp trong cái room kia rồi soi hàng các e ... đề nghị cần ý kiến , phát biểu gì thì còm trên này nhé :D

Thế em lại phải cut-loss roài !!!
Nếu chỉ mua có 1 lô thì chắng cần cutloss bác ợ. Thực ra phân kỳ dương này cũng chuyễn sang giai đoạn gần cuối rồi, đầu toi lâu chút thì cũng có phần thôi

Volum như thế này thì GTT lại tiếp tục hành trình tạo phân kỳ dương nhiều tập của mình thôi. Dự là trong những phiên tới em nó sẽ có đáy mới < hoặc = 7
hôm nay đã hốt hết KL tích lũy 5 phiên trước (giá từ 7.5 trở xuống)
vậy là rất khó giảm, còn tạo đáy mới thì cực khó
trừ khi HĐQT quyết liệt thoái vốn :D
(KL hôm nay chiếm ~13% số cp lưu hành: 6,5tr /43,5tr)

Last edited by a moderator:
chôm văn bác Caco phát: volum thái quá ở vùng đỉnh hay đáy đều không có khả năng đi xa

TT này dã man thật ... vắt sạch những giọt sữa cuối cùng ... bà con nhỏ lẻ cứ bị tiêu hao sinh lực quanh tham chiếu , đánh kiểu này mùa sau coi chừng thất thu ... giống kiểu đánh bắt bằng chích điện cá lớn k nổi :D

tt có thanh khoản đẹp các bác ạ. chứ lớn quá là dễ đứt lắm. từ từ đi lên để còn hấp thụ đám mua trên 600 đợt trước.

Lại kéo GAS, MSN, VCB. Tí nữa kéo thêm VNM nữa thì lại xanh ngút ngát.
Lần này đồng thuận kéo voi lên 630 roài:harp:

Tầm 1:30 thì sell, 2 giờ thì lại mua xanh.Nhìn MSN và dòng chứng hồ hởi thế kia thì lại happy ending rồi
@becks2367 : bác câu VIC giá mấy đấy, nó đang tụt kìa:fishing:
Bác ý câu ở 70, nó chưa chịu tụt xuống mức ấy hôm nay. Để mai tính

tt có thanh khoản đẹp các bác ạ. chứ lớn quá là dễ đứt lắm. từ từ đi lên để còn hấp thụ đám mua trên 600 đợt trước.
6 phiên 4k tỏi trên 600 ... muốn tiêu thu hết thì phải cần 10-12 phiên đi ngang ... xong còn wash out các kiểu ... tam nghỉ 1 tháng chắc là vừa đẹp :D

Status
Not open for further replies.
Back