Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thế đại gia khác gì chuyên gia vậy cụ Yara ơi? :76:
E nghĩ khác biệt là đại gia thuê chuyên gia tích phân cản mây ngăn sét, âm thầm lượm tiền từ thị trường. Còn chuyên gia thì lượm tiền từ đại gia, và trả lại cho TT, vòng tuần hoàn khép kín :20:

Hôm trước e cứ lo ko biết bao giờ về 560, hôm nay thành rồi, nhanh phết nhỉ?

Nhìn đội bắt đáy tự phát thế này thì , đường về còn thênh thang phết.

Sent from my iPad using Tapatalk

Cái này chính là cái Bon đang để ý và đã đề cập đến cách đây vài tuần trc khi nói với Anni trên đây lúc Tây giã giòn dòng P và BCs, nay đến Ta vào cuộc tháo chạy. nếu tốc độ chạy tăng lên thì cũng hơi mệt. :(

tuy nhiên, Bon nghĩ đây chính là cơ hội của những ng giữ tiền & còn tiền, chờ đợi mua ở giá cực khuyến mãi :(
Giọng phụ nữ nghe vẫn thật thà hơn bọn đàn ông. :)

Sáng em post ae ko để ý, thằng vnm nó đi ngang cả tuần, hôm qua làm phát 2% thì ko phải là chuyện ngẫu nhiên.

Đến giờ mới thấy tây nó khôn vãi, bán ròng rã 4 tháng nay.

Sent from my iPad using Tapatalk

Chẳng có lý do gì để có thể bào chữa cho cái việc XXX này. Lỗ cũng phải đóng thuế là thế nào?... :68:

Tổ chức NN nó mà buồn, nó rút thì lúc đó tự chơi, tự sướng như Lái... :59:

Thuế thu nhập chuyển nhượng chứng khoán: Sẽ hạn chế “lướt lát”, tăng đầu tư trung, dài hạn?

http://cafef.vn/thi-truong-chung-kh...u-tu-trung-dai-han-201412091025213536ca31.chn

Chẳng có lý do gì để có thể bào chữa cho cái việc XXX này. Lỗ cũng phải đóng thuế là thế nào?... :68:

Thuế thu nhập chuyển nhượng chứng khoán: Sẽ hạn chế “lướt lát”, tăng đầu tư trung, dài hạn?

http://cafef.vn/thi-truong-chung-kh...u-tu-trung-dai-han-201412091025213536ca31.chn
Đúng là bóp cá nhân còn chấp nhận được , mấy ông làm chính sách bóp cả MMs =))). Mấy ông này mà ngừng lướt lát thì k biết thu nhập từ thuế có giảm k nhỉ :52:

Một trong những PP bù thu từ Oil à. haizzz

Đúng là bóp cá nhân còn chấp nhận được , mấy ông làm chính sách bóp cả MMs =))). Mấy ông này mà ngừng lướt lát thì k biết thu nhập từ thuế có giảm k nhỉ :52:
Tầm nhìn T+ nó chỉ có tới đó thôi bác...:emoticon-00147-emo: :39.jpg:

Một trong những PP bù thu từ Oil à. haizzz
Trước mắt, em nghĩ dòng CK và NH cũng hết vị từ đây.

Những anh hùng, trụ cột 2 sàn: dòng P đứt, CK, NH bít cửa... Thị trường lấy gì mà đi tiếp...?

Thị trường giờ chỉ còn 1 từ... Đứt tiếp. :59:

ai đã bắt đáy dòng P?
P đc cứu thì đời mới nở hoa đc
Dòng P thì cứ PVS mà xóc, nhưng mà mai hãy bắt đầu, và chia ra mà bắt trong 03 ngày là đẹp. Nhưng, cớ sao lại phải bắt P, mà không bắt mấy con ngon lành cành đào khác nhỉ? Risk vừa thấp Reward lại cao hơn?

Dòng P thì cứ PVS mà xóc, nhưng mà mai hãy bắt đầu, và chia ra mà bắt trong 03 ngày là đẹp. Nhưng, cớ sao lại phải bắt P, mà không bắt mấy con ngon lành cành đào khác nhỉ? Risk vừa thấp Reward lại cao hơn?
Bắt dao thì cứ con giảm mạnh nhất ... luật bất thành văn ... tuy nhiên né hẳn mấy con tây bán nhé :D vì khoai lang múc khoai lang đã mệt ...thêm khoai tây vào là thua ngay :D
ACE để ý vài con đang được thu gom nhiệt tình :D Mong muốn của e là hôm nay đừng hồi ... mai giảm mạnh tiếp mới đủ thu hút dòng tiền tham lam .... vì như vậy mới đủ miếng , chứ lưng chừng là không ngon :D tiếp tục 550 luôn nhoa ace :D

Lãi cỡ 2k tỷ thì cũng đáng để liều chứ nhỉ?

Bắt dao thì cứ con giảm mạnh nhất ... luật bất thành văn ... tuy nhiên né hẳn mấy con tây bán nhé :D vì khoai lang múc khoai lang đã mệt ...thêm khoai tây vào là thua ngay :D
ACE để ý vài con đang được thu gom nhiệt tình :D
Thế thôi, em sợ lắm, em nhường dao cho các cụ bắt, em thì đi mò váy mấy nàng Hot Girls của em thoai :D

Lãi cỡ 2k tỷ thì cũng đáng để liều chứ nhỉ?
Chắc là thế cụ ạ, em ko care nhiều lắm đến lãi bao nhiêu, FA em chỉ care chữ GROWTH thôi. Nhưng mà cái Bảng điện nó cho thấy, tay to chơi dòng P thì họ chọn PVS, đơn giản thế ạ :)

Thế thôi, em sợ lắm, em nhường dao cho các cụ bắt, em thì đi mò váy mấy nàng Hot Girls của em thoai :D
Mấy e hot girl đang lượn lờ chờ cú hồi là cởi ch uồng liền đó ... -10p mà nó chả thèm quan tâm :D

Dòng P đang bị bán do tâm lí over của NDT ... chứ giá dầu giảm kiểu gì thì năm tài chính 2014 đã xong , 2015 thì tính lại .... cùng lắm giảm doanh thu , lợi nhuận chứ có vấn đề chi đâu mà phang như phá mã :D Khi người ta over thì mình xem xét được ...vụ HD981 cũng có over và ai múc đều có ăn ... mỗi cái tốn tiền bỉm nhiều thôi :D

Status
Not open for further replies.
Back