Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Volume thế này chiều bù thế quái nào được nữa phải không các bác? Bán mỏi tay mà vẫn có người mua.

Ngồi trên đò sắp đắm, ủ rũ nhìn người qua lại, nêu cao gương thuyền trưởng ở lại với tàu đến thời khắc cuối cùng ! Không biết giờ này bác tử thủ ngồi đâu ? :D

Hôm nay VCHN đón thành viên từ VHSG ra có khác. Hôm qua đón 1 bác, hôm nay đón 1 bác, mỗi ngày đón 1 bác cho tới cuối tuần :partytime:.
Các bác biết tt nó sẽ ntn rồi đấy...
Từ trước VCHN off đều có lịch thông báo ngày giờ để anh em còn hành động, dạo này toàn off không công bố lịch thế này thì bà con biết làm sao :21:

Chuyên gia FA đã bắt đầu hành động rồi à, đúng thời điểm nhỉ.
Dao kéo mài sẵn rồi anh ơi, làm đại gia thích hơn chuyên gia :) . Chuyên gia thường là kẹp hàng, buộc phải hold, e đang thuộc dạng này :10:

Từ trước VCHN off đều có lịch thông báo ngày giờ để anh em còn hành động, dạo này toàn off không công bố lịch thế này thì bà con biết làm sao :21:
6h lẩu riêu cua bắp bò ở quán V8 đường ven hồ. Đằng sau số 4 Thụy Khuê

Dao kéo mài sẵn rồi anh ơi, làm đại gia thích hơn chuyên gia :) . Chuyên gia thường là kẹp hàng, buộc phải hold, e đang thuộc dạng này :10:
Thế đại gia khác gì chuyên gia vậy cụ Yara ơi? :76:

Volume thế này chiều bù thế quái nào được nữa phải không các bác? Bán mỏi tay mà vẫn có người mua.

Ngồi trên đò sắp đắm, ủ rũ nhìn người qua lại, nêu cao gương thuyền trưởng ở lại với tàu đến thời khắc cuối cùng ! Không biết giờ này bác tử thủ ngồi đâu ? :D
cái gì vậy bác gọi em à.E đang chung tàu với bác số dài hàng họ về hết rồi đang đợi trung bình giá:4:

Status
Not open for further replies.
Back