Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Các bluechips sàn HOSE đang nhẫn nại nhích từng line đúng kiểu Đẹp rạng ngời mà không chói lóa

BVH thì phải chờ dân ta cutloss hết rồi mới ngóc đầu lên được.
Giờ kéo thì có mà chết ngộp.

Các bluechips sàn HOSE đang nhẫn nại nhích từng line đúng kiểu Đẹp rạng ngời mà không chói lóa
Cứ bẽn lẽn thế lại ngon bác nhỉ, nhiều anh để ý thòm thèm nhưng ko anh nào dám động tĩnh. Chứ cứ húng mà cởi phăng áo thì thế nào cũng bị hấp diêm ngay:24:

Đợt này Vol tăng = cách bắt mua giá cao dần.
Theo em tranh thủ lúc giật khục trong phiên tìm ngựa khỏe nhào zô.
Sắp trùng xuống nhịp 1, hôm nay chắc vài nhịp. Quan sát tìm ngựa chiến nhé các anh. TG nhào zô vẫn như thường lệ 10h30, 13h30 đẹp nhất. CK,BDS.
Thích vol cao thì thỏa thuận lo gì, mất tí phí gd.

Last edited by a moderator:
Ai cũng sợ đầu tuần sau hàng bắt đáy về thì zô hôm nay đẹp nhất. Em đồ thế chẳng biết đúng không.

Thị trường chuyển sang giai đoạn lình xình và phân hoá theo từng câu chuyện riêng :D
Sự thái quá sẽ tiếp tục trong 2 tuần tới

Ai cũng sợ đầu tuần sau hàng bắt đáy về thì zô hôm nay đẹp nhất. Em đồ thế chẳng biết đúng không.
Em chẳng sợ gì cả. Câu ưa thích của em là : Sợ thì không chơi. Đã chơi thì không sợ mà
Dưng vì em không phải là quỹ nên việc cơ cấu điều chỉnh danh mục nó thường xuyên diễn ra trong khi chơi thôi

Thị trường chuyển sang giai đoạn lình xình và phân hoá theo từng câu chuyện riêng :D
Sự thái quá sẽ tiếp tục trong 2 tuần tới
Bull thái quá hay bear thái hóa Mr ới, mà lình xình thì làm sao thái quá được:786:

Status
Not open for further replies.
Back