Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thị trường tăng bâng khuâng thế các bác nhỉ. Nếu mai mà tăng nữa thì đang ôm cổ sẽ làm gì các bác?
1. Sút tất, chờ cú hụp thứ 3.:47.jpg:
2. Ôm luôn, bán là mất, là ăn non.:44.jpg:
3. Bán 50/50, chờ thời, lên tiếp thì múc lại, xuống nữa thì sút nốt.:41.jpg:
Các bác cho tí ý kiến nhỉ, em bâng khuâng giữa ngã ba đường quá:wtf:
Kế hoạch là sẽ chẳng có kế hoạch gì cả bác ạ
Kế hoạch là vật chết, con người là vật sống và TTCK nó đi theo cái kiểu của riêng nó. Mình "vật sống" nhìn cách thị trường đi mà ứng xử thôi
Nói chung, có cổ là phản bám bảng

Thị trường tăng bâng khuâng thế các bác nhỉ. Nếu mai mà tăng nữa thì đang ôm cổ sẽ làm gì các bác?
1. Sút tất, chờ cú hụp thứ 3.:47.jpg:
2. Ôm luôn, bán là mất, là ăn non.:44.jpg:
3. Bán 50/50, chờ thời, lên tiếp thì múc lại, xuống nữa thì sút nốt.:41.jpg:
Các bác cho tí ý kiến nhỉ, em bâng khuâng giữa ngã ba đường quá:wtf:
Mai mà xanh được thì sút tất ... hay định chờ 2 phiên bắt đáy về tranh nhau bán FL :104:

Ai có hàng bán hôm này or ngay mai đều là huề và lõm (múc 59x thì mới có hàng về hom nay :D ) ... số ít có lãi thôi ... nên bắt dao ngại T3 chứ T1,2 toàn lãi :D

Last edited by a moderator:
Con BVS bị đưa vào diện cảnh báo do 2013 lỗ rồi bác Số Dài ơi.
Thấy bác chén lồi mồm hết lần này lần khác, em đang định đu theo BVS vì cũng thinh thích con này. Hừm, giờ sao bác?

Con BVS bị đưa vào diện cảnh báo do 2013 lỗ rồi bác Số Dài ơi.
Thấy bác chén lồi mồm hết lần này lần khác, em đang định đu theo BVS vì cũng thinh thích con này. Hừm, giờ sao bác?
Lại như VIS; VOS ... thôi

Mai mà xanh được thì sút tất ... hay định chờ 2 phiên bắt đáy về tranh nhau bán FL :104:

Ai có hàng bán hôm này or ngay mai đều là huề và lõm (múc 59x thì mới có hàng về hom nay :D ) ... số ít có lãi thôi ... nên bắt dao ngại T3 chứ T1,2 toàn lãi :D
Annie chỉ được mỗi cái nhận định hay, nhưng hợp ý em quá. Mai mà tăng bâng khuâng tiếp thì em giữ lại 50. Tăng mà vol lớn là em sút tất:gun_rifle:

Liệu quý 1, BVH có hoàn nhập dự phòng tài chính từ BVS ko ạ? Nếu có thì là bao nhiêu, ai biết chỉ em cách tính với !!! Thks.

Link ở topic nhà em ạ !

em hỏi ngu 1 câu là nhóm nào đang mạnh nhất tt hả các bác. hnay rối quá. Không biết là bds, ck, bank hay nhóm hết room.

em hỏi ngu 1 câu là nhóm nào đang mạnh nhất tt hả các bác. hnay rối quá. Không biết là bds, ck, bank hay nhóm hết room.
Em nghĩ là nhóm teen teen bị định giá thấp
Loại cổ tức $ đều đặt hằng năm, không lỗ trong suy thoái mà giá dưới mệnh sẽ mạnh nhất

Em nghĩ là nhóm teen teen bị định giá thấp
Loại cổ tức $ đều đặt hằng năm, không lỗ trong suy thoái mà giá dưới mệnh sẽ mạnh nhất

ok bác, đó là theo vốn hóa thì nhóm teen mạnh nhất. còn nếu theo nhóm ngành thì bác nghĩ nhóm nghành nào.

Annie chỉ được mỗi cái nhận định hay, nhưng hợp ý em quá. Mai mà tăng bâng khuâng tiếp thì em giữ lại 50. Tăng mà vol lớn là em sút tất:gun_rifle:
Thế giảm thì sao ?? toàn tính tăng ít or nhiều ... thêm phướng án giảm vào xem action như thế nào :D cutloss nhỉ :D Mà e nói thật ... lỡ leo cột điện thì tranh thủ xuống ngay ,đến lúc trên cao nguyên lộng gió thì chỉ có nhảy dù thôi :D

Thế giảm thì sao ?? toàn tính tăng ít or nhiều ... thêm phướng án giảm vào xem action như thế nào :D cutloss nhỉ :D Mà e nói thật ... lỡ leo cột điện thì tranh thủ xuống ngay ,đến lúc trên cao nguyên lộng gió thì chỉ có nhảy dù thôi :D
Bác yên tâm, tăng dài hạn mà, kiểu gì cũng được giải cứu...
Chú ý đầu tư đủ dài xác xuất có lãi gần như là chắc chắn... nhưng xác xuất tồn tại của nhà đầu tư sau thời gian đủ dài luôn bằng 0...

ok bác, đó là theo vốn hóa thì nhóm teen mạnh nhất. còn nếu theo nhóm ngành thì bác nghĩ nhóm nghành nào.
Thông thường, khi kinh tế phục hồi thì ngành vận tải nói chung và vận tải biển nói riêng sẽ phục hồi nhanh nhất
Nhóm ngành kinh doanh dịch vụ - bất chấp suy thoái dịch vụ vẫn ok, chỉ là bớt chút lãi
Nhóm ngành Y tế (bị đánh đồng giảm với các CP khác).....
Mời bác thêm vào

Chú ý đầu tư đủ dài xác xuất có lãi gần như là chắc chắn... nhưng xác xuất tồn tại của nhà đầu tư sau thời gian đủ dài luôn bằng 0...
E ủng hộ đầu tư dài hạn vì kiểu gì cũng có lúc thắng ... ae ta hay xem bảng nên dễ bục bỉm , đề nghị ae nào đầu tư thì lấy cùi bắp đóng vào ass ...khỏi tốn bỉm :D

Ôi :big_boss: hãi nhề :big_boss:

Thông thường, khi kinh tế phục hồi thì ngành vận tải nói chung và vận tải biển nói riêng sẽ phục hồi nhanh nhất
Nhóm ngành kinh doanh dịch vụ - bất chấp suy thoái dịch vụ vẫn ok, chỉ là bớt chút lãi
Nhóm ngành Y tế (bị đánh đồng giảm với các CP khác).....
Mời bác thêm vào

Em thì không nghĩ đủ dài thế. chủ yếu tập trung vào hiện tại thôi bác. thôi để mai mà tt rung lắc chắc sẽ biết.

Status
Not open for further replies.
Back