Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
AAA của bác Nhất đúng xui... Đang Bull đẹp thế mà lại gặp lũ về... Hơi tiếc... :4:
Đã tính đến trường hợp này rồi cụ, thế em mới không mua thêm...chỉ chờ bà con quăng dép mới lượm. Thị trường mà tốt, đã ko có giá này :D

AAA của bác Nhất đúng xui... Đang Bull đẹp thế mà lại gặp lũ về... Hơi tiếc... :4:
He he, đầy con khác còn đẹp hơn... mà còn không dám cưỡng thị trường. Smart driver thì không nên húng. Thuận thiên thì nhàn hơn nhiều :D

Toi cũng lõm 3% voi pVd va hvg ...ngon lành hơn ae đé o đau :( ra cho nó khỏi buốt trym :D
công nhận bác nội công thâm hậu mà pốt bài nào em cũng muốn đọc. Hôm nay em về đúng lúc gặp bác em phải dàn ngay 3 con máy ra chờ lệnh sẵn nên rổ giá cũng không đến nỗi nào:4:

Lại thò vào tí VCG thi gan với lái lợn, xem các chú phải kéo lên hay anh đành đi phẫu thuật tờ rim nào :D

Em có 2 tk: 1 có margin và cái còn lại chơi tiền tươi. Và khi nào cũng có 1 kết quả: TK tiền tươi lúc nào cũng lãi còn tk margin thì đa số lỗ:20:

HVG thanh khoản cao thế mà ko lên nổ nhỉ, nói như bác Chim chứ thị nở đang xấu òm thế này chẳng tay nào dám kéo mạnh.

Status
Not open for further replies.
Back