Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Qua các đợt điều chỉnh vừa rồi em thấy giá cổ phiếu chưa điều chỉnh mạnh. Giai đoạn này có thể về mặt điểm số VNINDEX có khả năng giảm ít. Còn giá cổ phiếu sẽ giảm mạnh. Thằng GAS biểu đồ week hai đường tenkan và kijun chuẩn bị cắt. Mây komo xanh to đang tạo đầu rồng. không lẽ rồng chuẩn bị quay đầu ta :2004:

Hàng nóng có vẻ đang đạt đỉnh và hạ nhiệt. Cơ hội đâu đây, nhưng chưa phải lúc này. Bình tĩnh phi công ơi... :105:

P/S: Nhìn thấy máu chảy em cảm thấy rạo rực, mất cảnh giác nên tự can mình cho bớt húng... :4:

Về với MBBG đi cho đỡ húng nhé :D

Qua các đợt điều chỉnh vừa rồi em thấy giá cổ phiếu chưa điều chỉnh mạnh. Giai đoạn này có thể về mặt điểm số VNINDEX có khả năng giảm ít. Còn giá cổ phiếu sẽ giảm mạnh. Thằng GAS biểu đồ week hai đường tenkan và kijun chuẩn bị cắt. Mây komo xanh to đang tạo đầu rồng. không lẽ rồng chuẩn bị quay đầu ta :2004:
Bác này mấy hôm trước rất nhiệt tình bắt đáy, sao hôm nay lại bearish dữ vậy :45::1:

Hàng nóng có vẻ đang đạt đỉnh và hạ nhiệt. Cơ hội đâu đây, nhưng chưa phải lúc này. Bình tĩnh phi công ơi... :105:

P/S: Nhìn thấy máu chảy em cảm thấy rạo rực, mất cảnh giác nên tự can mình cho bớt húng... :4:

Hàng trẻ teen có vẻ đang đạt đỉnh và hạ nhiệt. Cơ hội lái máy bay bà già đâu đây, nhưng chưa phải lúc này. Bình tĩnh phi công trẻ ơi... :105:

Anh xã hết rồi còn có ít ak :dash:. Lãi gần 10% tuần trước tuần này trả lại hết rồi còn lõm nhẹ nữa chứ:19.jpg:
Đã bảo hôm nọ rồi, đi tiền ít ít thôi, chưa chắc ăn mà chơi hàng Nóng, Vola cao...ko xoắn phọt hàng mới là lạ. Dù nhiều em Form đẹp như sách, nhưng vì cái Index xấu hoắc nên vẫn phải chờ. Chỉ dám vào mấy em hàng cơ bản, ở Support thôi :(

Đã bảo hôm nọ rồi, đi tiền ít ít thôi, chưa chắc ăn mà chơi hàng Nóng, Vola cao...ko xoắn phọt hàng mới là lạ. Dù nhiều em Form đẹp như sách, nhưng vì cái Index xấu hoắc nên vẫn phải chờ. Chỉ dám vào mấy em hàng cơ bản, ở Support thôi :(

Like mạnh câu này. Đây cũng chính là lý do em không máu, cổ có đủ dùng thôi :)

Hic em tập margin để rút kinh nghiệm không ngờ thằng market no rút lại em.

AAA của bác Nhất đúng xui... Đang Bull đẹp thế mà lại gặp lũ về... Hơi tiếc... :4:

Chào mừng PCT trở về cờ hoa đỏ rực, lòng người náo nức (cầm tiền), còn em buồn thối ruột (vì còn kẹt nhiều cổ quá).

Status
Not open for further replies.
Back