Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
yeah !
khởi đầu sóng (thậm chí là sóng giải cứu binh nhì hay sóng hồi) thì BCs là lựa chọn bắt buộc.
ngoài ra còn những pns nhà lành bị M call, bị bán quá đà... những em này bât mạnh và nhanh nhất
(chưa kể những mã mà tay to kẹt trên đọt, càng phải đẩy tợn để chạy được giá hơn. khéo chọn đúng thì ngọt phết ! :D
còn chọn nhầm hàng nhái hàng giả thì ... coi như làm phước ! :p )
Công nhận anh Cá dự chính xác vụ BMI thật,:emoticon-00139-bow:

Hội òn gánh lớn toàn chơi t0 thôi. nên có biến là té hết rồi. gà nào mới mới bị call. mà gà chắc ít thôi.
khó nói lắm, lòng tham con người vô đáy. Đau nhất của hội đòn gánh hàng nóng là chết vì niềm tin :D

Tòa án nhân dân TP. Hà Nội đã có lịch xét xử vụ án Bầu Kiên từ ngày 16–29/4/2014. VKSND Tối cao truy tố ông Kiên về 4 tội danh: Kinh doanh trái phép, Cố ý làm trái quy định của Nhà nước về quản lý kinh tế gây hậu quả nghiêm trọng, Lừa đảo chiếm đoạt tài sản và Trốn thuế.

Đáng lưu ý, một trong những tội danh Bầu Kiên bị truy tố là Kinh doanh trái phép theo quy định của điều 159 Bộ Luật Hình sự, kinh doanh không đúng với nội dung đăng ký kinh doanh.

Theo Kết luận điều tra, Cáo trạng, Bầu Kiên đã thông qua 6 Công ty để kinh doanh tài chính, kinh doanh vàng trạng thái trái phép. Trong đó, riêng hoạt động kinh doanh tài chính với tổng số tiền gần 10.000 tỷ đồng gồm các hành vi: Mua trái phiếu chuyển đổi của ngân hàng, góp vốn, mua cổ phần của nhiều ngân hàng, doanh nghiệp.

Kết luận điều tra, Cáo trạng nêu các Công ty này không có chức năng kinh doanh tài chính nên việc các Công ty này mua trái phiếu chuyển đổi, góp vốn, mua cổ phần là trái pháp luật.

http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/168371/vi-sao-bau-kien-bi-truy-to-toi-kinh-doanh-trai-phep-.html

Last edited by a moderator:
Bắt đầu đặt mua 1 ít PVS giá 28.5. Sẽ múc dần em này về 26.x
PVS sẽ là game lớn HNX cùng với PVX và VCG, về cơ bản thì giá hiện tại múc PVS rất yên tâm

Bác Lionking cutloss HAR chuẩn ghê ... vậy mới thấy lính chiến thật lạnh lùng :D mấy con hàng nóng nhịp này đi 3-40% chắc cũng bình thường ... nhìn HSG , HPG , PVD , GAS ... vẫn lạnh lùng vài % là hết room giảm :D

Thế cơ à.... Tại sao???????????????
Chart thôi, giảm mạnh thì thủng kênh tăng + dải BB sẽ mở ra
Giảm nhẹ thì cầm máu và vẫn tiếp tục trong kênh tăng giá
Giảm nhẹ hoặc tăng nhẹ thì hàng nóng + hàng đang nhiều margin khả năng cao vẫn nằm ườn ra sàn, đạt điều kiện auto sell - no need to call :D

Giảm nhẹ hoặc tăng nhẹ thì hàng nóng + hàng đang nhiều margin khả năng cao vẫn nằm ườn ra sàn, đạt điều kiện auto sell - no need to call :D

Thế thì chỉ đủ cho hồi thôi, trên chart là từ ngoài Bb chui vào MA20

Chứ 630 có liên quan gì đâu...

Hôm nay chắc chỉ có 2 option :
1. Giảm 7 điểm
2. giảm 10-12 điểm
3.Hết òi :D

Thế thì chỉ đủ cho hồi thôi, trên chart là từ ngoài Bb chui vào MA20

Chứ 630 có liên quan gì đâu...
Có chứ, nó liên quan tới "cái bát và tay cầm" :D tay lông đang vẽ mà :D
Em chỉ biết mỗi MA200, mấy MA khác không biết chơi nên ko dám nhìn
Bác vào VC6 cùng em cho nhàn đầu bác ạ, lãi lồi mồm (hơn 30% rồi) nhưng....ko bán được :D

Có chứ, nó liên quan tới "cái bát và tay cầm" :D tay lông đang vẽ mà :D
Em chỉ biết mỗi MA200, mấy MA khác không biết chơi nên ko dám nhìn
Bác vào VC6 cùng em cho nhàn đầu bác ạ, lãi lồi mồm (hơn 30% rồi) nhưng....ko bán được :D

anh bán VC6,2 rồi hí hí...
Đang kẹp L... không cái kẹp nào đau bằng kẹp L... đâu

anh bán VC6,2 rồi hí hí...
Đang kẹp L... không cái kẹp nào đau bằng kẹp L... đâu
ấp chứng vần Lờ có kẹp cũng thích nhỉ, vì nó teen :rolleyes:
SD6 VC6 bán giá nào cũng có lãi nhưng dứt khoát em ko bán
2 thằng này cơ bản cổ tức to hơn gửi ngân hàng nên coi như gửi ngân hàng. Điều hay nữa là nếu nó xuống mình quân bình giá lại càng lồi mồm :rolleyes:

ấp chứng vần Lờ có kẹp cũng thích nhỉ, vì nó teen :rolleyes:
SD6 VC6 bán giá nào cũng có lãi nhưng dứt khoát em ko bán
2 thằng này cơ bản cổ tức to hơn gửi ngân hàng nên coi như gửi ngân hàng. Điều hay nữa là nếu nó xuống mình quân bình giá lại càng lồi mồm :rolleyes:

Ờ chắc ngay thằng arrow xui dại chứ gì... tại sao cao thủ như mình nghe nó xui dại nhể
làm cục SD6 bán lúc nào cũng được chỉ tội cầm 4 tháng nay giờ may hòa vốn haha

Ờ chắc ngay thằng arrow xui dại chứ gì... tại sao cao thủ như mình nghe nó xui dại nhể
Hic, hay không thấy nhắc, dở đổ tại mình, cay mũi nhể...

SD6 giá vốn của em thấp, cũng cầm 3 tháng rồi, đã lăn chốt 15% = xèng "tiền cổ tức vừa về"
Với giá thấp hơn 18 thì em quyết ko bán. Ấp chứng mà trong tk ko có tý cổ nào cũng bâng khuâng lắm
Thôi thì, em chọn kẹp với SD6 và VC6

Status
Not open for further replies.
Back