Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm nay voi ra giữ nhịp break 604 gọn gàng nhỉ ... chiều bù lên volume khoảng 120tr ... giá nhiều cp tăng nhẹ , lại tạo cơ hội cho nhiều nhà ... nhịp này e nghĩ khả năng leo lên 615 cuối tuần , sau đó tuy tình hình cung cầu mà điều tiết :D

Sáng giờ bótay. Thị trường sôi động cái là thằng ACBS nổi chứng đứt cáp. Có bác nào giống em, đang trade ở ACBS không dzị?. Bực bội không chịu được.... :emoticon-00147-emo:

Cơ hội múc KBC 17,1 ... không nhiều nha ace ... chiều nay close >17.5 đấy :D
Các anh có cần e làm trước một ít lấy can đảm không :D Nếu cần thì báo e làm 10k 17.1 lấy can đảm cho ae nhé ???

Em hốt hết cục 17.1 nhé!
Múc đi ...nếu cần hỗ trợ tinh thần thì báo ... e làm 10k 17.1 ủng hộ ?? :D

Chiều nay có thêm 5 chai đi nhậu :D Nói thiệt là sáng giờ cũng ngứa tay lắm rồi :)

Sáng giờ e éo thèm xem con HVG luôn ... nó khỏe thật , lái đánh khôn vãi ... kiểu này break 36 trước khi họp DHCD tuần này rồi :D

Không sợ bị úp sọt à?
Úp sọt thì được bao nhiêu mà úp anh :D bê mới ra ràng thôi :D

Chờ ae lâu quá ... múc luôn 17.1 cho nó sướng , sáng giờ ngứa tay quá rồi :DĐúng con nào nhồi con đó ... với kì vọng nhịp này e nó chạm được 19 :D

Hôm nay các bác lo soi hàng nhập lệnh, tốc độ post bài ít hơn mọi lần. Vậy là thị trường còn dư địa để đi thêm 1 đoạn nữa. :105:

Hôm nay tt tích cực phết các bác nhỉ?

Có bác nào thấy ĐB của em đi đâu không? hôm nay ko thấy đâu chỉ sợ bệnh cũ tái phát rồi.

Sent from my iPad using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back