Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Xin chao cac cu.....
Em buc xuc qua cac cu a :cry:
Mia lo.... em dat lenh tu toi T7 ma gio chua khop duoc..... phai du gia cao.... huc....
Khổ thân bác!
Cơm nước, giặt rũ, dọn dẹp cả tuần đến tận tối thứ 7 mới được ngơi tay đặt lệnh ạ?
Thế này thì phải nói chuyện với vợ, phải thuê người giúp việc đi bác ạ :65:

Khổ thân bác!
Cơm nước, giặt rũ, dọn dẹp cả tuần đến tận tối thứ 7 mới được ngơi tay đặt lệnh ạ?
Người đàn ông như cụ Mo thì vợ giữ phải biết, nữ giúp việc nào có thể vào nhà được:21:

Khổ thân bác!
Thêm 1 nữa thành thừa bác ạ :D

Cụ đặt em nào sát CE thế, tò mò mấy con Xê E quá đê:21:
hờ hờ .... em ít khi đu CE... đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai :D

Khổ thân bác!
Người đàn ông như cụ Mo thì vợ giữ phải biết, nữ giúp việc nào có thể vào nhà được:21:
@lionking....

:77: bó tay với các cụ ......

@locke: để hàng về mới dám nói... sợ chìm xuồng thì có lỗi với các cụ đu cùng :D

Có nhẽ nào lại đua sát trần, hay HSG của siêu nhân :13:, chắc hàng hot khác đây. Mà hàng hot thì giá cao là đúng rồi :10:
em thấy nhớ P.CT quá.... vào dọa ma mấy sàn CK cái, để lệnh em khớp với :D

anh Hai Sài Gòn không có trong list của em.... .với em cái tên nào cũng dc, FA không tệ là oike.... timing là vẫn đề sống còn.... giờ lai đoán em múc HS G thì cụ Chym không hiểu em rồi :D

em thấy nhớ P.CT quá.... vào dọa ma mấy sàn CK cái, để lệnh em khớp với :D

anh Hai Sài Gòn không có trong list của em.... .với em cái tên nào cũng dc, FA không tệ là oike.... timing là vẫn đề sống còn.... giờ lai đoán em múc HS G thì cụ Chym không hiểu em rồi :D

Em hiểu chứ, chỉ trêu cụ và siêu nhân 1 tí cho cụ đỡ bức xúc thôi :D

Status
Not open for further replies.
Back