Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Ngày hôm nay là ngày chuyển giao bản lề 2 tháng với nhau và chuyển trạng thái, chú gấu có vẻ kiệt quệ, chú bê thì đang lớn, thứ 2 tuần sau chú bê sẽ cứng cáp hơn và những ngày sau chú bê chắc sẽ lớn nhanh thành bò, sóng lớn cuối năm đang dần dần định hình rõ nét hơn.

Tuần sau lại là 1 tuần quan trọng hả các bác :24:
Cá nhân em thì thấy nhiều CP đang sexy lắm rồi; chỉ chờ nàng liếc mắt đưa tình là em nhào vào thôi.

Hôm qua VND được ủn đít, vol to, hôm nay lại về với thực tại, ngửi khói cho SSI rồi.
Thị trường cứ thế này thì các anh em ôm cổ lại cười ruồi vì ko lỗ không lãi, chỉ an ủi là hàng bắt đáy đã qua được T+ :D

Ngành ngân hàng hôm nay có VCB tăng tốt, còn các ẻm khác hơi hẻo, BID với MBB chia xong cổ tức đều xuôi ruội

SSI chart đẹp long lanh lại có tin suppot, cụ nào sợ risk thì làm tý em nó
Cờ bạc phải có tý cổ cánh thì hô hào mới phê

Với kiểu chất lệnh của leader SSI thì em dự hôm nay sẽ break cả thanh khoản + giá
Break cái nêm úp cá của các cụ đang ngồi hóng

Ngày hôm nay là ngày chuyển giao bản lề 2 tháng với nhau và chuyển trạng thái, chú gấu có vẻ kiệt quệ, chú bê thì đang lớn, thứ 2 tuần sau chú bê sẽ cứng cáp hơn và những ngày sau chú bê chắc sẽ lớn nhanh thành bò, sóng lớn cuối năm đang dần dần định hình rõ nét hơn.
Em đang đầy 1 bụng cổ, nghe phân tích thế này cứ thấy mát lòng mát dạ thế nào ấy:hes:

Thị trường có vẻ khó xuống mạnh, lượng tiền MG đã bớt căng thẳng so với đầu tháng. Giờ chỉ còn chờ pháo lệnh của BBs là xung phong thôi.... :105:

SSI chart đẹp long lanh lại có tin suppot, cụ nào sợ risk thì làm tý em nó
Cờ bạc phải có tý cổ cánh thì hô hào mới phê
SSI có 7 triệu cổ vớt đáy hôm nay về, nên bà con tranh thủ chốt. Chốt bao nhiêu cũng được toại nguyện hết. Tí nữa hết chốt là phi ngay:45.jpg:

Status
Not open for further replies.
Back