Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Mr.T bầu cua 2, lỗi nghiêm trọng chính là cho vay lách luật sân sau tới 25% dư nợ tín dụng, trong điều kiện chứng ung, coi như mất
Mr.T thua bầu cua về khoản đầu toi, càng đầu càng ..toi. gây mất vốn cho đại ca dầu, sda

Như vậy ngoài nợ xấu chính thức 5%, còn khoảng 1700 tỏi Vinashin, và 6700 tỏi trái phiếu ..có lẽ là sân sau trên.....vậy OCB ruột còn bao nhiu????

Con số trái phiếu của ocb hình như hôm qua có bác nào nhắc tới, hình như bác @PickMan hay bác @chim_non nhỉ? Vừa nhắc lên báo luôn. VCer pro quá:77:

Con số trái phiếu của ocb hình như hôm qua có bác nào nhắc tới, hình như bác @PickMan hay bác @chim_non nhỉ? Vừa nhắc lên báo luôn. VCer pro quá:77:
hôm rùi cụ Cá mập nói thằng nào nói mr.T thua mr.K.....là hỉu rùi hiiiiiiiiii
NB: thời báo SG nó đưa từ "thần kỳ"...là hàm ý vốn OC là vốn nhồi trái phiếu....tức là ảo đó

Nhìn vào cái bảng này thì MG có vẻ còn RẤT cao nhỉ.

Sent from my iPad using Tapatalk
Cái này mà biết được đầu tháng 10 thì cũng kinh nhưng giờ là 31 rồi, em nghĩ số liệu hiện thời cũng khác nhiều rồi. Nhất là sau vụ A Tươi.

điểm hơi lạ là cái số đó trước giờ nó vẫn ở đó, là chính là nó, nhưng nhân dịp a Th chuyển sang thi đấu cho juve thì rất nhiều cá nhân tổ chức quan tâm đến nội tình OGC OCB Oxx nhỉ?

điểm hơi lạ là cái số đó trước giờ nó vẫn ở đó, là chính là nó, nhưng nhân dịp a Th chuyển sang thi đấu cho juve thì rất nhiều cá nhân tổ chức quan tâm đến nội tình OGC OCB Oxx nhỉ?
Điều đó cho thấy hàng loạt nhà đầu tư chỉ mua cổ phiếu vì "thích thì mua".
Nhiều người tham gia thị trường lẫn lộn trường phái, chân nọ đá chân kia.

Hôm nay lượng cm ít hơn hắn. Các bác đang âm thầm vào hàng rồi sao.
Chắc chưa ai động thủ đâu bác. Em thấy các bác ấy toàn đang rình ko biết rình vào hàng hay ra hàng. Bác anni ko biết đã cut ogc chưa

Rình thôi các bác. Thị trường này chưa có gì nóng vội là hỏng hết. Em đang rình cá mập bắt được những con như FIT,HNM cuộc đời của em thay đổi hẳn :banana105:

Hôm nay lượng cm ít hơn hắn. Các bác đang âm thầm vào hàng rồi sao.
Trong kỹ thuật bắn tỉa có các bước : tì vai, áp má, nín thở, .. sau đó là bóp hay nhả cò thì phải xem địch ta thế nào. Trader phải vậy chứ không chơi bắn loạn xạ :gun_rifle:. Thế nên im ắng mới là đúng bác ạ, các bác ấy đang nín thở, xem rõ địch tình rồi điểm xạ :hunt1:

Status
Not open for further replies.
Back