Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
1. giá và độ rộng quá lớn trong khi ko tương quan với khối lượng.
2. lệnh mua con đầu tầu quá lớn rồi ko duy trì. Nhìn cái lệnh đấy xong, như e có hàng thì e ko dám bán nữa. Thế ai đang bán?
Bác hỏi thế thì em chịu, nhưng thằng có đủ tiền mua 1 tr cp trong 1 nốt nhạc, chắc nó ko ngu đến mức mua đuổi luôn 1 phát khớp hết.

Sent from my iPad using Tapatalk

Bác hỏi thế thì em chịu, nhưng thằng có đủ tiền mua 1 tr cp trong 1 nốt nhạc, chắc nó ko ngu đến mức mua đuổi luôn 1 phát khớp hết.

nếu nó mua 1m SSI với số tiền là 31 tỷ và bán được chính SSI và có thể các cp khác với giá trị > 31 tỷ thì sao?
Dù sao cũng là đoán, nhưng e thấy cái gì nó ko hợp lý, tức nó có sạn, khi còn lăn tăn thì e còn đứng ngoài với tỷ trọng cp có như ko

nếu nó mua 1m SSI với số tiền là 31 tỷ và bán được chính SSI và có thể các cp khác với giá trị > 31 tỷ thì sao?
Dù sao cũng là đoán, nhưng e thấy cái gì nó ko hợp lý, tức nó có sạn, khi còn lăn tăn thì e còn đứng ngoài với tỷ trọng cp có như ko
Cái này hồi trước có câu rất hay" người biết thì ko nói, mà người nói thì ko biết" nên đừng đồn đoán làm gì cho nó mệt.

Thật là quái đản, tỷ lệ cp tăng/giảm đạt hơn 4 lần trên cái sòng HSX, chỉ số thì tăng hơn 8 điểm và thanh khoản vẫn ko thấy tăng tốt như giá. SSI ra tin chính thức húng được phát > 31 lại bị táng xuống < 31 ngay lập tức.
Mở phiên chiều mua 1m lên 31 rồi bị bán từ 31.3-31 vừa đúng 1m, tới giờ là đang bán xuống thêm được 1m nữa từ 31 về 30.8
Có cái gì đó ko ổn, tiếp tục giữ vị trí quan sát viên :57:

ABT đăng ký múc 4tr
Chia tách 30% cp

Giá đang ở gần đỉnh của năm; làm phát x2 top xong tẻo, nchung tin ra là pán đóa. :D

Status
Not open for further replies.
Back