Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Volume quá ngon ... thay máu kiểu này mới bền được :D cứ mua xong hồi lại thì dễ nhồi hơn :D
E thấy OGC có giấc mợ giống FLC đóa ... chã lẽ anh Thắm lại kém miếng ah :D

Volume quá ngon ... thay máu kiểu này mới bền được :D cứ mua xong hồi lại thì dễ nhồi hơn :D
E thấy OGC có giấc mợ giống FLC đóa ... chã lẽ anh Thắm lại kém miếng ah :D
Đúng vậy hôm nay ogc có vẻ muốn đứng lên dẫn dắt tt rồi.

Thay máu lành mạng thế này , đóng cửa dễ xanh mướt.

Sent from my iPad using Tapatalk

uh TT risk tự nhiên lên cao, có lẽ đợi các cụ ộp xong đưa ra nghị quyết mới chiến tiếp.
Chồng của em Dung tỉnh nhỉ.

Chẳng liên quan gì đến ộp tất, đến đây ko có lý do này thì lý do khác thôi a.

Sent from my iPad using Tapatalk

may mà hết xiền nhé.
Uh ... nhờ becks và a cản nên e thôi ... nghĩ lại hơi máu chóa ... chờ nó hồi thì nhồi cũng chưa muộn nhỉ :D

TT hôm nay khá hay ... đỏ mạnh cho yếu trym rụng và hút thêm tiền vào ... quá lành mạnh :D

OGC chắc giải chấp rồi ... mà lệnh vào đối ứng khá lớn ... chắc là được báo trước để hốt xác thằng bị giải chấp :D Nghĩ thì cũng dã man ... nhưng bản chất TT là thế , yếu là nó ép cho chết để hốt xác :D
Tiếp tục lưu ý PVD giá 92-92.5 là an toan để múc nha các ae ... risk khá thấp :D

OGC chắc giải chấp rồi ... mà lệnh vào đối ứng khá lớn ... chắc là được báo trước để hốt xác thằng bị giải chấp :D Nghĩ thì cũng dã man ... nhưng bản chất TT là thế , yếu là nó ép cho chết để hốt xác :D
Tiếp tục lưu ý PVD giá 92-92.5 là an toan để múc nha các ae ... risk khá thấp :D

Thề đi

uh TT risk tự nhiên lên cao, có lẽ đợi các cụ ộp xong đưa ra nghị quyết mới chiến tiếp.
Hì, nghị quyết của các cụ năm nào cũng chung chung như nhau thôi. Em nghĩ cũng không có cái vẹo gì ... quá mới.

Thanh khoản ổn nhì. Đúng là bù khối lượng nhưng không biết theo chiều lên hay xuống đây. Ngắm tiếp. Bác chim đâu rồi nhỉ? Chắc là đang săn hàng rồi.

Tây lông hôm nay làm nhiệm vụ hổ trợ thị trường, nó mà bán ròng tiếp thì kiểu gì cũng có 1 cuộc thi chạy tập thề. :4:

Em là em sợ thi chạy lắm rồi, em chỉ thích đua thôi. Trong chart ngày thì Vni đang có đáy sau cao hơn đáy trước, hy vọng em nó xanh lại cuối ngày.

Với mô hình bàn chông như thế này thì ai dám xuống tiền... :4::4:

HOSERealtimeChart.aspx

Status
Not open for further replies.
Back