Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
OGC đánh té đái hết nhỉ ... e hết mị a nó tiền ... không thì 11.3 không bao giờ phải ngại :D Hôm nay chắc phải khớp 12-15trieu thì mới lên 12.5 được nhỉ :D

PCT cứ huy động anh em múc mạnh lấp gáp VNI đi, sẽ có rất nhiều người tòng quân khởi nghĩa ngay.
Cảm giác BB rất am tường TA đấy nhỉ. Nhúng đỏ phát là thanh khoản ngon ngay. Chờ hồi cuối phiên là múc được rồi. Bác chim mà vào hàng trên 50%tk là em full các thể loại luôn à.

Ace có tin gì bất thường về OGC không ??? để e sút PVD chuyễn sang nuoi OGC luôn :Dhi sinh chút không sao hết :D

OGC đã hơn 8 mil và lòi sàn rồi.
Đúng là sân chơi của các tay to
Có khi tay to bị giải chấp, khà khà
12.x-13 xác chết nhiều vô đối, trong khi ở mức giá thấp hơn thì GD lèo văn tèo
Các anh tay to quan hệ rộng chơi margin tầm 1:3 thì ngưỡng này giải chấp òi
Thương :59:

Volume ổn áp quá.... Tối thiểu cũng có 1 cái phao để bấu víu trong giông bão. Bi ơi chưa đến lúc sợ... :105:

Chiến đêiii, hôm nay là ngày xác định xu hướng. Tiền em vẫn còn, hàng em đã về, sẵn sàng chạy hướng nào các anh vẽ. Em oánh tổng lực ATC, mua hay bán là tùy các anh nhé, cứ vol trên 130tr, xanh em mua, đỏ em chạy.

Chiến đêiii, hôm nay là ngày xác định xu hướng. Tiền em vẫn còn, hàng em đã về, sẵn sàng chạy hướng nào các anh vẽ. Em oánh tổng lực ATC, mua hay bán là tùy các anh nhé, cứ vol trên 130tr, xanh em mua, đỏ em chạy.
Rất nạnh nùng

Status
Not open for further replies.
Back