Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Chắc chờ cú sụt tiếp theo khi các con voi khởi động vòng đi xuống. Cứ vol thấp mà voi bị đạp là i như rằng sẽ đổ ra bán sàn.
Tuy nhiên, em nghĩ khả năng đợt này không khéo lại có cái cảnh ... đi lên trong ... nghi ngờ???
Có khả năng này không nhỉ? Chắc phải chờ ngày mai cho hàng bắt đáy thứ 6 về mới biết.

PVC bị thằng Tây nào nó táng liên tục nhỉ. Chờ xem cung Tây cạn vào làm ít cũng được. Giá cũng giảm hơn 30% từ đỉnh rồi.

Có khả năng này không nhỉ? Chắc phải chờ ngày mai cho hàng bắt đáy thứ 6 về mới biết.
Không cần chờ bác ơi... Hôm nay xanh thi mai xanh tiep... Hang bắt dao ít mà, đa sô bình quân or covẻr :) tt tăng nhẹ thế này tạo cơ hội cho mọi nhà :)

Không cần chờ bác ơi... Hôm nay xanh thi mai xanh tiep... Hang bắt dao ít mà, đa sô bình quân or covẻr :) tt tăng nhẹ thế này tạo cơ hội cho mọi nhà :)
Thấy P.CT Bull quá, em tăng tỉ lệ cổ lên lại 120% rồi. Hy vọng có thêm tí lộc... :105:

em xuống tiền 20% DM mấy mã có KQKD Q3 tốt, mua theo tín hiệu TS báo, thăm dò TT ... rất có thể ăn phải bô do các bác bắt đáy T5,6 tuần trước :)
Nếu lỡ có biến thì cũng ... không đáng kể ;)

GL & GT

PVS tây bớt bán ròng, nay vẽ cây nến xanh đẹp quá. Đóng cửa giá tham chíu lại càng đẹp
Rình chú này vào ngày mai nếu nó khỏe

nhưng nói thật... cái cách chạy kéo chỉ số của luc phủ ngũ tạng - à quên, lục trụ( 6 con voi bành - Bố Vợ Hâm ra ) em thấy không ưng lắm......
cứ nhẹ nhàng, từ tốn mới được.... ai lại đập bàn đập ghế thế kia... làm indexx nó ảo quá ..:(

Status
Not open for further replies.
Back