Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Con NT2 vẫn bá đạo nhỉ. Hôm qua nhát chết ko mua thêm nên giờ đứng nhìn thôi. Con Sam thì vẫn đang ngày ngày cắn một ít vào lợi nhuận con Ngọc Trinh đem lại:dash::beer_smile:
Em đợt trc đu theo tí NT2, hàng về quất luôn. Hôm nay em nó lại chạy vượt giá mềnh bán, đọc báo cáo của fpts lại thấy định giá e nó 2x. Haiz, đắng lòng!

Vừa thả ít cash lại vào PET sau khi cutloss ở giá 24.5 tuần trước. Mong lần này ko đứt tay với em nó nữa.

KBC của PCT chạy kìa. Có vẻ đợt này PCT mát tay đấy nhỉ. PVD, KBC đều ngon.
Oh nhỉ ... hôm qua đứt tay buốn k thèm nhìn đến nó luôn :D kệ mị a nó đi ... đúng là phò :D
Buồn nhất là HVG ... kì vọng nhiều nhất nhưng diễn dở quá ... :( éo biết lái HVG muốn gì ...chứ nhìn cung thế kia thì 1 phát là về tham chiếu ngay ... hay lại muốn rung cho rụng bớt hàng :(

Còn về TT thì e éo có quan ngại tí nào ... nghĩ sao mà cutloss cho các anh xúc , thích thì nhích tham chiếu đi ... keo kiệt quá ai chơi :D

Em đợt trc đu theo tí NT2, hàng về quất luôn. Hôm nay em nó lại chạy vượt giá mềnh bán, đọc báo cáo của fpts lại thấy định giá e nó 2x. Haiz, đắng lòng!
MBS định giá hồi tháng 9 là 19x đấy. Đợt ấy đang đắm chìm với PVC quá nên không ngó em nó. Sau đợt soi tỷ giá Euro mới ngò em nó lại thì thấy quá ngon. Hôm em định mua nó thì nó CE liền 2 cây. Đến hôm thứ 3 có giá đỏ em mới vào được đấy, trung bình giá lên từ 12.9 đến 15.5. Giá vốn tầm 14, hàng họ đã về. Chắc gần tầm 19-20 em chốt nếu... nó vẫn khỏe chứ yếu thì có giá nào chốt giá ấy thôi. Không ham.

Status
Not open for further replies.
Back