A mind game's Diary

Cuối phiên hôm nay theo đúng tinh thần quán triệt mình sọc ATC QCG và khớp được 1 lô :) ... Tổng cộng là 3 lô rùi ...hí hí ... mai cover 1 lộ lấy lộc ... còn lại qua lễ tính tiếp ...HURA HURA

Tặng chú em này, xem có hợp gu không !

mấy lần viết xong chưa kịp post thì lại có việc đi mất :)) ...nhà cửa bụi bặm hẳn , Tình hình là thứ 5 tuần vừa rồi đã cover đủ QCG kiếm được 7% ...kekeke , Ngồi tàu LCS từ toa đầu đến toa cuối nên giá bình quân hơi cao :( Kế hoạch tuần này chỉ là ngồi bán dần đến cuối tuần ...OH YEAH hi vọng cô thương :)

Bác Annie dạo này không quan tâm đến em mông nặng MBB nữa ah. E không biết làm sao bi giờ, chờ cố cho nó về giá vốn (15.8) để out hay cutloss hay nhồi thêm với giá đang 15.2 nhỉ. Mong bác cho thêm ý kiến chỉ giáo cho em với, em bị rối rùi chẳng biết sao. Thks

Last edited by a moderator:
Em táy máy mua thêm mất rùi. Không biết chết sống thế nào rồi bác annie ui. hic

Bác Annie dạo này không quan tâm đến em mông nặng MBB nữa ah. E không biết làm sao bi giờ, chờ cố cho nó về giá vốn (15.8) để out hay cutloss hay nhồi thêm với giá đang 15.2 nhỉ. Mong bác cho thêm ý kiến chỉ giáo cho em với, em bị rối rùi chẳng biết sao. Thks
Ôi, em hãi mấy em ngân hàng nặng mông lắm rồi. Cả thị trường lên, nó đếch chịu lên làm mình ôm hận. Thôi cứ theo em nào chạy đúng theo chỉ số, VNI lên thì nó lên thế cho đỡ tủi thân khi bà con ăn ầm ầm mình âm thầm cutloss.

Em táy máy mua thêm mất rùi. Không biết chết sống thế nào rồi bác annie ui. hic

mấy thằng bank hết mịa mùi rồi bác ơi ... canh sút dần đảo danh mục đi ...nhưng cẩn thận k sai lần nữa kakaka :) Như e đang đảo vào thằng nho còn xanh lắm ... giờ ngồi nhìn cả xóm chạy nhục như cá nục :(( TT đang xanh đừng cutloss nhé bác :) biết đau con hàng của bác lại được trọng dụng trong các phien sắp tới :)

Cho e chửi cái cho đỡ Stress ... dm cái thằng đè giá LCS kakaka

mấy thằng bank hết mịa mùi rồi bác ơi ... canh sút dần đảo danh mục đi ...nhưng cẩn thận k sai lần nữa kakaka :) Như e đang đảo vào thằng nho còn xanh lắm ... giờ ngồi nhìn cả xóm chạy nhục như cá nục :(( TT đang xanh đừng cutloss nhé bác :) biết đau con hàng của bác lại được trọng dụng trong các phien sắp tới :)

LCS anh sợ mai sàn...nó đang bám theo MA10...nó chóng mặt rơi xuống thì thảm lắm...nhìn chart tuần thì thấy ko về đến 14,5 hơi phí...hế hế...

Ôi, em hãi mấy em ngân hàng nặng mông lắm rồi. Cả thị trường lên, nó đếch chịu lên làm mình ôm hận. Thôi cứ theo em nào chạy đúng theo chỉ số, VNI lên thì nó lên thế cho đỡ tủi thân khi bà con ăn ầm ầm mình âm thầm cutloss.

. TT tăng 10đ, tk lại bị âm nặng. Đúng là "nhục như con cá nục". Lại phải khe khẽ canh cutlot sao cho đỡ bị đau nhứt dzậy. Hic

LCS anh sợ mai sàn...nó đang bám theo MA10...nó chóng mặt rơi xuống thì thảm lắm...nhìn chart tuần thì thấy ko về đến 14,5 hơi phí...hế hế...

E éo có bỏ cuộc đâu anh :) đang tiếp tục cưa chân bàn đây ... e tin là e đúng ;)

Last edited by a moderator:
Khú khú, nếu thế thì hay quá. Mai lại đặt bẫy hứng tiếp. Múc em còn non tơ này, chứ ai dại gì múc mấy em đã bị xúc tơi tả rồi nhể

Khú khú, nếu thế thì hay quá. Mai lại đặt bẫy hứng tiếp. Múc em còn non tơ này, chứ ai dại gì múc mấy em đã bị xúc tơi tả rồi nhể

Bác xúc được thì ae trên tàu tan nát hết ...hihi :((

. TT tăng 10đ, tk lại bị âm nặng. Đúng là "nhục như con cá nục". Lại phải khe khẽ canh cutlot sao cho đỡ bị đau nhứt dzậy. Hic

Phải có những lúc đắng cay thế này thì quả ngọt mới đáng nhớ ... không việc gì phải xoắn hết , việc cần làm là cấu tê tái danh mục để giảm thiểu tổn thất ... e mấy lần tưởng chất nhưng do lì đòn vẫn sống nhăn ;))

Bác annie ơi, hôm nay mbb "tự dưng" trần rùi. Chẳng hiểu lý do gì.

Bác annie ơi, hôm nay mbb "tự dưng" trần rùi. Chẳng hiểu lý do gì.

Chắc tại đứng yên một chỗ lâu quá mỏi chân lên nhảy lên một cái :o .
Không biết đợt này nó có chạy luôn hay lại đến 16 là bật xuống.

Chắc tại đứng yên một chỗ lâu quá mỏi chân lên nhảy lên một cái :o .
Không biết đợt này nó có chạy luôn hay lại đến 16 là bật xuống.

E không còn theo dõi MBB ... nhưng có thể phán 1 câu xanh rờn " MBB sẻ ủi bay nóc cho bác xem"... tin e đi , e thường xuyên đúng lắm :o

Hom nay vào câu đáy được 2 lô LCS 168-16.9 ... phân phối 6 lô 17.6-17.8 ... tích cóp lượng thực chờ cover tại 16.5 do có 260k hàng 16.5 sẽ về vào ngày mai :) giảm giá vốn dần chứ ở trên cao chóng mặt quá !

Thảo nào cứ ngoi lên xanh một tí là lại bị đạp xuống, hóa ra quân VC nhà mình. Hôm nay em chốt HPG và PVE, lại rủng rỉnh tiền để mai rải chông tiếp ở LCS. Có lẽ đây là cơ hội gom hàng cuối cùng nhỉ.
Hom nay vào câu đáy được 2 lô LCS 168-16.9 ... phân phối 6 lô 17.6-17.8 ... tích cóp lượng thực chờ cover tại 16.5 do có 260k hàng 16.5 sẽ về vào ngày mai :) giảm giá vốn dần chứ ở trên cao chóng mặt quá !

E không còn theo dõi MBB ... nhưng có thể phán 1 câu xanh rờn " MBB sẻ ủi bay nóc cho bác xem"... tin e đi , e thường xuyên đúng lắm :o

MBB mà qua được 16.2 chắc là sẽ lên cao nữa nhỉ. Em thấy PVF mới có "hơi thành ngân hàng" mà đã hơn 16 rồi, trong khi đó có lẽ hệ thống và ...chắc còn phải đầu tư và xây dựng nhiều. So với PVF, MBB đang rẻ, không biết em nghĩ vậy có đúng không nhỉ.

MBB mà qua được 16.2 chắc là sẽ lên cao nữa nhỉ. Em thấy PVF mới có "hơi thành ngân hàng" mà đã hơn 16 rồi, trong khi đó có lẽ hệ thống và ...chắc còn phải đầu tư và xây dựng nhiều. So với PVF, MBB đang rẻ, không biết em nghĩ vậy có đúng không nhỉ.
Em cũng thấy rẻ ... nhưng mình không phải nhà đầu tư nên cái cần là sóng chứ không phải rẻ bác ah :) Bác mà dám ôm MBB thì cuối năm nay lên 20 cũng là bình thường ... chân tình đó !

Back