A mind game's Diary

Em cũng thấy rẻ ... nhưng mình không phải nhà đầu tư nên cái cần là sóng chứ không phải rẻ bác ah :) Bác mà dám ôm MBB thì cuối năm nay lên 20 cũng là bình thường ... chân tình đó !

Cám ơn bác annie.

Bác nhận định vậy em cũng được an tâm, em đang lo và buồn quá đang địnnh canh cut. May quá, chờ từ từ xem sao vậy. Em mới tập tành nên gà qué quá. :(

báo cáo cuối giờ hôm nay nhìn MBB sexy quá ... lao vào múc 1 lô 15.6 ... nếu TT diễn biến theo kế hoạch thì làm khoảng 10-15 lô chờ lái đưa lên 18-20 mới ra :)

LCS vẫn còn nguyên si 15 lô ... trong đó có 13 lô có thể chốt vào ngày mai :))

báo cáo cuối giờ hôm nay nhìn MBB sexy quá ... lao vào múc 1 lô 15.6 ... nếu TT diễn biến theo kế hoạch thì làm khoảng 10-15 lô chờ lái đưa lên 18-20 mới ra :)

Mình hôm nay cũng múc một lô. dự định vượt 16.3 nhồi tiếp. Mình nghĩ nếu thị trường tăng thì con này sẽ chạy

E chán con LCS rùi nến éo Update gì nữa hết ... chờ chốt cổ tức luôn :) ... Hôm nay nhập được 1.5 lô MBB giá 15.4-15.5 ... tổng cộng đã múc 2.5 lô MBB giá bình quân 15.5 ;)) lãi ngay 2 lai ...hí hí nhìn lệnh đánh MBB ATC chắc chả phải để chơi cho vui rồi.
Sọc QCG @12.9 - cover @12.7 : test cảm giác là chính ;)

Anh Anni lái tàu LCS thế nào mà cuối phiên đạp xuống ghê thế, nhìn thấy sợ :mad:
E chán con LCS rùi nến éo Update gì nữa hết ... chờ chốt cổ tức luôn :) ... Hôm nay nhập được 1.5 lô MBB giá 15.4-15.5 ... tổng cộng đã múc 2.5 lô MBB giá bình quân 15.5 ;)) lãi ngay 2 lai ...hí hí nhìn lệnh đánh MBB ATC chắc chả phải để chơi cho vui rồi.
Sọc QCG @12.9 - cover @12.7 : test cảm giác là chính ;)

Anh Anni lái tàu LCS thế nào mà cuối phiên đạp xuống ghê thế, nhìn thấy sợ :mad:

Nhiều chú chuẩn bị cutloss ... nên để dành đạn mà trung bình giá chứ ... xác đinh đợi 22/05 ăn cổ tức 20% luôn :D

Tập trung sức lực và tài lực chuyễn sang đánh võng với tàu MBB và QCG ;)

Last edited by a moderator:
Nhiều chú chuẩn bị cutloss ... nên để dành đạn mà trung bình giá chứ ... xác đinh đợi 22/05 ăn cổ tức 20% luôn :D

Tập trung sức lực và tài lực chuyễn sang đánh võng với tàu MBB và QCG ;)

Hihi, được cùng tàu với bác annie để ăn theo nhận định của bác. Em cũng ăn theo QCG nhưng em mua từ hôm 12.8 lận. Mãi hôm nay nó mới bật lên bằng giá em mua. Hic :( Mới tập chơi nên còn gà mờ wá.

Hihi, được cùng tàu với bác annie để ăn theo nhận định của bác. Em cũng ăn theo QCG nhưng em mua từ hôm 12.8 lận. Mãi hôm nay nó mới bật lên bằng giá em mua. Hic :( Mới tập chơi nên còn gà mờ wá.
E long MBB ... còn QCG thì sọc nên bác cửn thựn với em ...keke=))

Hom nay cài chông MBB 15.3-15.5 ... khớp được 1 lô MBB 15.45 hehe ... tổng số MBB là 3.5 lô @15.5
Khớp mua 1 lô QCG @12.4 ... để xem thứ 2 nó FL làm thêm 1 lô xem sao :)

Định hướng trong thời gian tới " Rang lạc , chiến đấu T0 là chính " ... CHỐT : e BULL toàn diện ;)

Em thấy nó đỏ tới mấy điểm, em hơi run mà thấy bác lạc quan nên tạm yên tâm gửi tiền ấp chứng thay vì gửi tiết kiệm.

Chắc em cũng phải học "rang lạc" gì đó như các bác.

Ước gì không học mà cũng biết làm, cũng trở thành chiên gia. :)

Em thấy nó đỏ tới mấy điểm, em hơi run mà thấy bác lạc quan nên tạm yên tâm gửi tiền ấp chứng thay vì gửi tiết kiệm.

Chắc em cũng phải học "rang lạc" gì đó như các bác.

Ước gì không học mà cũng biết làm, cũng trở thành chiên gia. :)
E thấy có cái bác không học mà cũng thay chiên da muh ... như XYZ - ABC đó ;))

Back