68 & 86

Nhìn đau mắt thật, dù chỉ xem là chính.
Weekly Index có lẽ sẽ tiếp tục điều chỉnh, muốn mua lắm nhưng ráng đợi thêm vậy :1:

Em đoán DRH hôm qua sàn theo kiểu này: bên bán đặt ATC bên mua đặt sàn với số lượng đối ứng >> đạt được 2 điều kiện đánh được giá xuống mà không mất hàng. Nếu đúng kịch như thía thì thứ 2 sàn, thứ 3 lại bắt đầu xanh lại rồi tím cỡ 5-6 phiên như the first cycle :1: Em lạc quan tếu không vậy xin ý kiến bác HOANGLINH :1::1:

Tôi vẫn giữ, cám ơn anh đã báo... drh bên này vẫn được margin
Tính tui thích clear,dù có thiệt 1 tí cũng chẳng sao,tui bán giá 22(có thời điểm lãi ~ 9oo tr/vốn 2,050 tỷ,huhu).Tạm hài lòng lãi thế này thôi:mua từ 24/8 chốt ngày 14/9:20 ngày.Thập diện mai phục MSN VCB.
:(
Vẫn còn nguyên đai.Chờ ngày khải hoàn để show TK khoe các bác,hổng biết có ngày đó không:D

Ngồi rảnh nhẩm tính (bước giá 10đ/ thị giá 10k) ~ 0.1%.
Phí M/B rẻ cũng 0.15% + Thuế 0.1 % = 0.25%.
Từ giờ chắc mỗi tháng GD 1-2 lần, không thì chờ giảm phí - thuế mới đặng :1:

Vậy là thủng hỗ trợ tạm vùng 660.
Hy vọng yếu tố gây nhiễu từ đợt cơ cấu không lớn, bằng không thì phải dời mục tiêu cho VNI về tận 62x :1:
Mặt tích cực của chia nhỏ biên độ là TT đỏ lòm nhưng mất mát chỉ ở mức trầy da :4:

Tăng trần 5 phiên + bối cảnh thị trường hơi đuội như hôm nay + gần chạm target của mô hình, nên DRH có kiểu giao dịch ngập ngừng như vậy, nhưng em không thấy cảm giác exhausted. Anyways, nếu hôm nay và ngày mai có hiện tượng kéo bật lên thì em sẽ take profit, sang tuần xem lượng hàng đã giao dịch được xử lý thế nào để tiếp tục on the ways
@HOANGLINH, em nghe bên chứng khoán VCBS dự là KSB trả cổ tức đợt 1/2016 15% trong quý 3?
@HOANGLINH, hôm nay em bận không vào VC để tám được với anh em. Tiền bán hàng đã về hôm qua rồi bác ạ. Nếu sau phiên sàn hôm thứ 2, DRH đỏ thì em mới thích , nhưng lại kéo xanh luôn (như kiểu kéo xả) nên em không vào nữa. Lại nhìn tiếp
Đợt rồi theo bác mọi người đều chốt tốt, Thanks bác:1178:

@HOANGLINH, hôm nay em bận không vào VC để tám được với anh em. Tiền bán hàng đã về hôm qua rồi bác ạ. Nếu sau phiên sàn hôm thứ 2, DRH đỏ thì em mới thích , nhưng lại kéo xanh luôn (như kiểu kéo xả) nên em không vào nữa. Lại nhìn tiếp
Đợt rồi theo bác mọi người đều chốt tốt, Thanks bác:1178:
Vậy là cả nhà đều vui,:D
Cố giữ lãi cho trận mới,sẽ xuất hiện rất nhiều cơ hội,xuất hiện nhiều cây bài để bet khi index về 620-625.:D
G9&G/L!

Back