68 & 86

vẫn ko hiểu tại sao bác Bon lại chọn FLC cho 1 năm nữa, hay là vì cái điều chị Cỏ nhắc đến hôm nay?
1y nữa bác sẽ có lý do :21:
đùa chứ, mình quen em nó từ hồi 4 tuổi, nay 10t sắp phổng phao thì bỏ sao đặng :D
thường thì hàng mình ngay thời điểm mình chọn thì ko ai thèm dòm ngó cả or ai cũng chê ỏng chê eo. thế nên có nói ra cũng....zậy :D

renotes:
đỉnh cao nhất của đợt sóng này là 589 và đáy thấp nhất của nó là 540. cả 2 sẽ có trong khung TF trễ nhất đến tháng 8/2015.
các điều kiện cần & đủ mà MS chờ sẽ có trc khi hình thành 1 uptrend bắt đầu từ cuối 2015, kéo dài đến 2017.
GL2A !

renotes:
đỉnh cao nhất của đợt sóng này là 589 và đáy thấp nhất của nó là 540. cả 2 sẽ có trong khung TF trễ nhất đến tháng 8/2015.
các điều kiện cần & đủ mà MS chờ sẽ có trc khi hình thành 1 uptrend bắt đầu từ cuối 2015, kéo dài đến 2017.
GL2A !
Note lại, chờ kết quả, đa tạ sư tỷ :1:

Note lại, chờ kết quả, đa tạ sư tỷ :1:
uh, nhưng xin lưu ý các bạn là đừng quá hưng phấn và chủ quan nhé.
Bon vẫn giữ quan điểm cần chờ TT confirmed an uptrend như các tín hiệu cơ bản hôm trc đề cập. Hiện tại là mình đánh theo dòng tiền, nên cần theo sát các diễn tiến & biến động của dòng tiền. đừng lẫn lộn dòng tiền với trend nhé.

uh, nhưng xin lưu ý các bạn là đừng quá hưng phấn và chủ quan nhé.
Bon vẫn giữ quan điểm cần chờ TT confirmed an uptrend như các tín hiệu cơ bản hôm trc đề cập. Hiện tại là mình đánh theo dòng tiền, nên cần theo sát các diễn tiến & biến động của dòng tiền. đừng lẫn lộn dòng tiền với trend nhé.
Deal VIC của tui hôm qua mua vùng 48.5 chắc sai quá bác Phát Lộc nhỉ?Do tui cầm đèn chạy trc ô tô,nên vào VIC hy vọng dòng tiền chuyển trụ.

Deal VIC của tui hôm qua mua vùng 48.5 chắc sai quá bác Phát Lộc nhỉ?Do tui cầm đèn chạy trc ô tô,nên vào VIC hy vọng dòng tiền chuyển trụ.
msn & vic chạy cùng nữa thì VNI chắc mỗi phiên +20pts mất :D
ví dụ như dòng bank nhe, ko phải con bank nào cũng chạy dài như VCB. muốn phân phối phải bọc lót cho nhau để cash out chứ :D
TT chung cũng vậy.
Dòng tiền (vol) đang tạo cái nêm hướng lên, cái nêm nào cũng sẽ có đỉnh cao nhất. khi nào bắt gặp phiên có đỉnh vol cao nhất (>30% tb) thì cần thận trọng...

msn & vic chạy cùng nữa thì VNI chắc mỗi phiên +20pts mất :D
ví dụ như dòng bank nhe, ko phải con bank nào cũng chạy dài như VCB. muốn phân phối phải bọc lót cho nhau để cash out chứ :D
TT chung cũng vậy.
Dòng tiền (vol) đang tạo cái nêm hướng lên, cái nêm nào cũng sẽ có đỉnh cao nhất. khi nào bắt gặp phiên có đỉnh vol cao nhất (>30% tb) thì cần thận trọng...
Chỉ là con sóng ngắn để ra hàng và sắp đến đỉnh sóng,bác ko cho rằng sau đợt này VNI ko thể về điểm C nữa sao mà chỉ đến 540?

Chỉ là con sóng ngắn để ra hàng và sắp đến đỉnh sóng,bác ko cho rằng sau đợt này VNI ko thể về điểm C nữa sao mà chỉ đến 540?
Bon muốn nhấn mạnh lại 589 & 540 chỉ là mức đoán điểm cao nhất và thấp nhất của đợt sóng này thui. sóng chính C còn chứa các sóng nhỏ 2-3-4 chưa hoànt hành trong đó nữa. ông Elliot ổng nghĩ ra mấy cái con sóng thiệt là nhức đầu !

Back