68 & 86

đúng là mình muốn gần bằng cụ Sao hiiiiiiiii

NB; ước mơ là đủ khả năng kiếm củi thui, cần gì số má mà chi , còn cụ thì đang ước là cao nhân thế ngoại hạng ngoại hạng hiiiiiiiiiiii
c ứ t bò cả thôi huynh à !!!!
cao nhân, cao thủ , ngoại hạng.... để làm gì hả huynh ? giờ em hiểu vì sao các vị đó ẩn danh hết rồi.
trong đó có vị đại sư huynh em hết lòng kính phục: @giailang

Bộ đồ sửa xe thì có cà lê mách nẻo
Trong các đồ của ma su phong, thì món hay sài là pin bar, cụ Lí đánh chiêu móc mắt của ma su phong là bá đạo hiiiiiiiii
còn cái phì phò thực ra chỉ là vài ngưỡng đặt ra giống cái thước thì có 20cm vậy, cũ hơn thì có cái pivot dạo nè ít người dùng

Trong các đồ của ma su phong, thì món hay sài là pin bar, cụ Lí đánh chiêu móc mắt của ma su phong là bá đạo hiiiiiiiii
còn cái phì phò thực ra chỉ là vài ngưỡng đặt ra giống cái thước thì có 20cm vậy, cũ hơn thì có cái pivot dạo nè ít người dùng
ờ cám ơn Đại Sư chỉ điểm :1:

cái thước phì phò quan trọng là 6.1cm, ai chỉ 5.0 cm là phải xem lại vì như vậy là anh chưa nhiều trận mạc. ngoài ra còn các mức 2.3, 3.8, 7.6, 10.....sai một ni đi 1 dặm, là cái thước đó...nhưng mấy ai kẻ thẳng hiiiiiiiiii
em copy lại rồi, chiêm nghiệm rồi "tẩm liệm". Cảm ơn Thiết tướng quân!

ms đi theo hướng anh Giai hợp đấy, vì tư duy của Ms rất hợp.
em cũng không rõ lắm, nhưng em rất hứng thú với hướng đi của anh Giai, em đến VC vì thực ra là em ấn tượng với anh Giai nhất đấy, cả về TA, Thiền, tư duy, phong cách của anh ấy :).
Tiếc là anh ấy lại không online nữa, mà có online em cũng chả biết hỏi gì ... ha ha...

haha, thiết ca xài từ quá bá đạo, :21:

cái thước phì phò quan trọng là 6.1cm, ai chỉ 5.0 cm là phải xem lại vì như vậy là anh chưa nhiều trận mạc. ngoài ra còn các mức 2.3, 3.8, 7.6, 10.....sai một ni đi 1 dặm, là cái thước đó...nhưng mấy ai kẻ thẳng hiiiiiiiiii
FA thui chứ, mần luôn cả TA thế bá chủ thiên hạ à, Thiết ca. :D

Last edited:
Back