68 & 86

hình như, mặt 68 cũng ko khác ng ta mấy :21:
yes, làm cho tới luôn! :D
anh chim noi là rất đặc biệt thì chắc phải ấn tượng lắm :1:
hì hì, em còn non và xanh qúa ...
sáng giờ coi đất đai, nên không coi bảng, chắc nếu được thì chuyển vốn dài hạn qua ngâm dấm bds, còn vài đồng lẻ để chơi ck cho đỡ buồn.... cái vụ mở tk micro để oánh fx là sao vậy anh 68 ?
hnay có gì vui không anh 68 ?

anh chim noi là rất đặc biệt thì chắc phải ấn tượng lắm :1:
hì hì, em còn non và xanh qúa ...
sáng giờ coi đất đai, nên không coi bảng, chắc nếu được thì chuyển vốn dài hạn qua ngâm dấm bds, còn vài đồng lẻ để chơi ck cho đỡ buồn.... cái vụ mở tk micro để oánh fx là sao vậy anh 68 ?
hnay có gì vui không anh 68 ?
giờ Á mà EU lẫn GU manh động :D
Ms tham khảo chọn ở đây nè
http://www.forex-awards.com/

em nghiêm túc mà,
theo trend là phương pháp đúng, cực đúng ... phương pháp này đã được kiểm nghiệm. !!!!!! đó là TA chính tông.
em đang tìm phương pháp tà môn ... đại sư Thiết gọi em là Đông Tà mà ... ha ha .....
Danh môn chánh phái lại muốn đi tìm hiểu ma giáo là chi, định làm Lệnh Hồ Xung chăng :21:

em nghiêm túc mà,
theo trend là phương pháp đúng, cực đúng ... phương pháp này đã được kiểm nghiệm. !!!!!! đó là TA chính tông.
em đang tìm phương pháp tà môn ... đại sư Thiết gọi em là Đông Tà mà ... ha ha .....
khà khà!
thía không phải cao thủ sài kẹo à? chưởng phong (mây) à? thứ đó không phải cửu âm bạch cốt trảo của cửu âm chân kinh.:4:

hahaha....:21: chờ thêm 3 ông kia xuất hiện cho quần hồng, à hùng nổi sóng :D
em đâu có tự phong, Đại Sư gán mác cho em mà :(......
Danh môn chánh phái lại muốn đi tìm hiểu ma giáo là chi, định làm Lệnh Hồ Xung chăng :21:
em đang tìm phương pháp ít người biết chứ không phải phương pháp ai cũng biết........
có gì sai ?! làm kẻ vô danh thôi, làm số 0 được rồi, không cần làm số 1 hay sô 2... ha ha ha.............. vô nghĩa....

em đâu có tự phong, Đại Sư gán mác cho em mà :(......

em đang tìm phương pháp ít người biết chứ không phải phương pháp ai cũng biết........
có gì sai ?! làm kẻ vô danh thôi, làm sô 0 được rồi, không cần làm số 1 hay sô 2... ha ha ha..............
đúng là mình muốn gần bằng cụ Sao hiiiiiiiii

NB; ước mơ là đủ khả năng kiếm củi thui, cần gì số má mà chi , còn cụ thì đang ước là cao nhân thế ngoại hạng ngoại hạng hiiiiiiiiiiii

Back