68 & 86

1000 likes to u. Today is SSI's day. Waiting to close deal. Wish me luck:1:
@bigsan :SSI là GS của CKVN,hold lâu,nhưng giá này rẻ...chỉ có điều A.H chỉ dùng con này như công cụ cho các cty của A.H...Có thể nào thứ 2 tới DRH có giá sàn đổi SSI qua ?Mình kỳ vọng DRH có giá 40.
FPT sẽ test lại 42,x sẽ từ từ BO khoảng tuần cuối tháng 9.Vì bên VCSC đang chào bán Fshop khắp nơi và đang có 2 đối tác xem xét,dự cuối tháng 9,đầu tháng 10 chốt deal.

Last edited:
Không phải SSI, HCM mà lại là BVS mạnh nhất dòng chứng.
Em thích BSI hơn . Đúng bản chất và phù hợp để đầu toi tài chén
Em nghĩ BSI sẽ có mức tăng tương đối 30-50% tính từ đầu tháng 9 năm nay đến tháng 9 năm sau .
Dĩ nhiên vào sóng kiếm dc tiền là đúng hết [emoji36] nên các bác nào lãi HCM SSI ... ko cần để ý e chém gió đâu , suy nghĩ cá nhân thôi

@bigsan :SSI là GS của CKVN,hold lâu,nhưng giá này rẻ...chỉ có điều A.H chỉ dùng con này như công cụ cho các cty của A.H...Có thể nào thứ 2 tới DRH có giá sàn đổi SSI qua ?Mình kỳ vọng DRH có giá 40.
FPT sẽ test lại 42,x sẽ từ từ BO khoảng tuần cuối tháng 9.Vì bên VCSC đang chào bán Fshop khắp nơi và đang có 2 đối tác xem xét,dự cuối tháng 9,đầu tháng 10 chốt deal.
Thanks bác HOAILINH em sẽ để ý. Trước giờ em toàn chơi 2 dòng vật liệu xây dựng và công nghệ thông tin, thi thoảng đá gà đá vịt các mã ngoại ngạch để lấy le, lấy thảo với thị trường- và thường là không gặp may lắm với các ẻm :1:. Nhưng mờ Que Sera, Sera :1cool_byebye:

Có thể nào thứ 2 tới DRH có giá sàn đổi SSI qua ?
@HOANGLINH
Giờ thì em đã hiểu vì sao tài khoản chứng khoán của em ngày càng gầy đi, nộp phí hết cho mấy thầy này rồi :20::20::1cool_byebye:

Hôm nay phủi bụi nhà cô @Phát Lộc :
Danh mục có:-Ngắn hạn:TTF,MSN
-Dài hạn :MSR...kỳ vọng giá 5x(đến 2020:D),DRH kỳ vọng 4x(3 tháng)
Lần này thấy nhiều cp còn cửa sáng quá như:VCS,FPT,DMC...Còn GAS PVD PVB chờ oil test lại 3x thì mới vào lại.
P/S:tiện thể mới đọc cmt @CACO "Đàn bà 30"hay quá,nhắn @Phát Lộc mua luôn,đọc hay quá như Bon được đến đỉnh PXP lần 2,dù trc đó đã tới PXP rồi:D...hihi vì biết Bon vừa xuống đỉnh PXP.!
Hôm nay đã bán dần MSR,MSN,hy vọng ngày mai sẽ có giá đẹp hơn để bán hết!
Danh mục sẽ chỉ còn DRH.
Sáng nay mình đã mua thêm DRH cho đủ cơ số mong muốn.Đây là lần bắt DRH cuối cùng.
Vẫn chưa tìm được thêm cây bài nào mới để bet.

Hôm nay đã bán dần MSR,MSN,hy vọng ngày mai sẽ có giá đẹp hơn để bán hết!
Danh mục sẽ chỉ còn DRH.
Sáng nay mình đã mua thêm DRH cho đủ cơ số mong muốn.Đây là lần bắt DRH cuối cùng.
Vẫn chưa tìm được thêm cây bài nào mới để bet.
Sao vừa lên plan MSR dài hạn 5x (2020) mà nay Anh đã change plan sớm thế ạ? Anh có thể chia sẻ chút được ko Anh @HOANGLINH :)!

Hôm nay phủi bụi nhà cô @Phát Lộc :
Danh mục có:-Ngắn hạn:TTF,MSN
-Dài hạn :MSR...kỳ vọng giá 5x(đến 2020:D),DRH kỳ vọng 4x(3 tháng)
Lần này thấy nhiều cp còn cửa sáng quá như:VCS,FPT,DMC...Còn GAS PVD PVB chờ oil test lại 3x thì mới vào lại.
P/S:tiện thể mới đọc cmt @CACO "Đàn bà 30"hay quá,nhắn @Phát Lộc mua luôn,đọc hay quá như Bon được đến đỉnh PXP lần 2,dù trc đó đã tới PXP rồi:D...hihi vì biết Bon vừa xuống đỉnh PXP.!
đàn bà trên 30 đọc dc ko anh :D

KSB & DRH đôi bạn cùng tiến :1:. Nếu DRH chiếm 51% KSB như đại hội bất thường mong muốn thì câu chuyện diễn biến tiếp ra sao bác HOANGLINH có rành không

Back