68 & 86

vì chiến thuật đánh nhanh rút nhanh phải tìm ra cổ tăng luôn & mạnh sau khi vào anh ạ. tìm dc cổ như vậy cần nhiều thời gian tập trung & quan sát nhất là bảng điện, hiện tại Bon vẫn chưa có thời gian
Anh cũng đang nghiên cứu cái này vì tự nhiên có những con quán tính yếu mà tự nhiên nhẩy dựng lên giật đùng đùng, còn những con có quán tính lớn rồi thì lúc phi xuống nó cũng mạnh như vậy!:102:
Bọn Anh nó kiểm những vùng thích rời trước nên chỉ gay cấn giai đoạn đầu thôi còn đâu lại vào đó!

Anh cũng đang nghiên cứu cái này vì tự nhiên có những con quán tính yếu mà tự nhiên nhẩy dựng lên giật đùng đùng, còn những con có quán tính lớn rồi thì lúc phi xuống nó cũng mạnh như vậy!:102:
Bọn Anh nó kiểm những vùng thích rời trước nên chỉ gay cấn giai đoạn đầu thôi còn đâu lại vào đó!
vấn đề là mỗi lần tin nháy thì G, E nháy theo mà Bon thì đang có lệnh treo :D
nhưng thời điểm này, đánh 2 tay 2 súng là khoái nhất.

Các anh quên tui là Ăng lê xác sông à? nói đi là đi hiiiiiiiiiiiii

con vd của thầy xuống đầu 2 rùi, còn giữ không? đúng là thị trường xuống mà thầy vẫn son hiiiiiii
Dạ em vẫn còn trạng thái.
Em gắng gồng theo lẽ tự nhiên :ko có gì lên mãi,cũng như ko có gì xuống mãi,NHƯ NGÀY VÀ ĐÊM thôi Thiet tướng quân.Quan trọng là NHẪN được ko.
Em nhớ câu của WB nói đại ý"đa số nhà đầu tư mất tiền vì thiếu nhẫn"

Dạ em vẫn còn trạng thái.
Em gắng gồng theo lẽ tự nhiên :ko có gì lên mãi,cũng như ko có gì xuống mãi,NHƯ NGÀY VÀ ĐÊM thôi Thiet tướng quân.Quan trọng là NHẪN được ko.
Em nhớ câu của WB nói đại ý"đa số nhà đầu tư mất tiền vì thiếu nhẫn"
chuẩn ko chịu dc!
ko biết anh @Táo thổ có tham gia game này ko?

Back