68 & 86

Không phải nghề nào mà là cái cách kiếm tiền nó mới thể hiện anh thuộc loại người nào. Do vậy phán xét các trader cực đoan như @HOANGLINH cũng là chưa chuẩn, nhưng căn cứ vào 1 vài vụ thành công nhất thời mà vỗ ngực xưng tên cũng chỉ là hạng tầm thường hihihi....
Chả nhớ câu này ở đâu: 3 lần chiến thẳng liên tiếp trên TTCK chỉ làm tăng khả năng thất bại ở lần tiếp theo mà thôi :10:

Last edited:
Buồn cười thật! Em lại luôn tự hào vì em làm nghề trade cổ,Em càng tự hào hơn khi em đang sống sung túc với nghề này, Tại sao em phải xấu hổ khi đây là nghề pháp luật cho phép và phải đóng thuế đầy đủ cho nhà nước! Nếu em mà làm việc gì mà phải xấu hổ không dám nói với ai như anh thì em sẽ không bao giờ làm, vì vừa làm vừa cảm thấy nhụ c thì nó khổ lắm. Có anh giám đốc tâm sự với em là nếu trade cổ mà lãi được thì anh sẵn sàng bỏ nghề hiện tại vì anh nói muốn có việc phải đi xin xỏ chạy chọt mới xin được công việc, bỏ công bỏ sức ra làm xong lại phải lê lết mới thu được tiền lại.
Em nghĩ rằng không có nghề gì dễ thành công và tỷ lệ thành công xuất sắc cũng chỉ 20%, vì vậy nếu có đam mê và có khả năng vì sao không làm.:1:
Yes! Tk anh Blue!

Cao hoi cu the no la gi ay, chu ai chang bit la ban nang yeu duong :))
"không đọc gì, không nghe gì, tự dưng muốn múc như sp Tuấn minh đấy:24: múc GTN cái ce ngay" ví dụ như lày roài còn gì
anh ý: không làm gì cả chỉ cần giở điên thoại ra, múc luôn là vế thứ nhất
Múc xong cái: cổ ce luôn là vế thứ 2:1:

Ps: lần trước anh ý hỏi LSS cái, hôm sau ce ngay và luôn

Không phải nghề nào mà là cái cách kiếm tiền nó mới thể hiện anh thuộc loại người nào. Do vậy phán xét các trader cực đoan như @HOANGLINH cũng là chưa chuẩn, nhưng căn cứ vào 1 vài vụ thành công nhất thời mà vỗ ngực xưng tên cũng chỉ là hạng tầm thường hihihi....
Chả nhớ câu này ở đâu: 3 lần chiến thẳng liên tiếp trên TTCK chỉ làm tăng khả năng thất bại ở lần tiếp theo mà thôi :10:
Tks chị, Ôi đúng là nhộn nhịp,lao nhao...vui vui,...
Thông cảm cho em,kẻ ko biết ko có tội.!!!
G/L &G9 chị.

The thi phong thanh luon chu con cho gi nua ta! :))

Xin phép ngoài lề tẹo ạ, các anh chị cứ ignore phát nhá!
@dash177 chứng tỏ ráo chủ chả biết cá b i cụ thể là gì, bày đặt cao giọng thôi.
@Cdg pass cho sp TuanMinh
@TuanMinh sp lại pass cho Cô gì đấy tên Thương
... vòng vèo một hồi... b i cụ thể là gì vẫn chưa rõ... túm lại, chờ anh @Táo thổ bình giải thêm cho rõ. Nhiều khả năng nó nằm trong bát tự, liên quan 2 chữ Kiếp & Tài? :102:

... vòng vèo một hồi... b i cụ thể là gì vẫn chưa rõ... túm lại, chờ anh @Táo thổ bình giải thêm cho rõ. Nhiều khả năng nó nằm trong bát tự, liên quan 2 chữ Kiếp & Tài? :102:
Chi ly!
Nay gio anh Tao Tho ko noi them gi

:24: thấy Tử Bình của anh Táo Thổ xem cho có "hiếp khiếp" gì đấy nên đoán sp "tự dưng muốn múc" là thế
thầy hỏi nó là gì ở tử vi tử bình thì chịu rồi, nhưng cũng đoán thế mờ:1:

Anh chỉ nghĩ đến bộ phim cùng tên. Cào lúc này lậm Tử Bình quá :19:

Me too :D.

Đính chính cái em kẹp thái mị a 2 tuần =)) đùa lão cào chơi vui thôi chứ làm méo gì có chiện tự nhiên muốn múc. :21::21:.
Lại giải thích ko khéo anh Dát lại vào chê.
100k ko cần giải thích a nhá; hê hê; ghẹo a tý cho vui :1cool_byebye:
chuẩn luôn, tui flame seeder; chém bậy chứ có biết móe gì đâu :24::24::24:
cảm ơn các ac đã nhiệt tình tham gia war :3cool_adore:

View attachment 3506 View attachment 3507
@Phát Lộc :Nếu như tranh trên thì TT Mỹ crash rồi,nhưng tranh này có thể lừa tình có ý đồ,DJ tăng mạnh mẽ.(cái trên chứng tỏ dưới sai?)
Hơn nữa Usdx fall nhưng Gold cũng fall.?
GL&G9!
Notes: Commodities go into bull market...
Dj n Sp ko crash gio dau anh, just correction thui.
Neu Brexit n Trump win thi dieu do co the.

Back