68 & 86

Bác phải hỏi em là Really chứ? :4:
Đợt rồi bác vào ngay điểm đảo chiều, giờ đã đạt mục tiêu chưa?
em rang lạc ngắn hạn, vào ra tàm tạm bác ạ :1:, mục tiêu tuỳ diễn biến chung, không cứng nhắc.
nói chung biết đủ là đủ, không tham, đánh nhanh rút gọn...
market đã cho những tín hiệu cần chú ý...đừng chủ quan !

Last edited:
Bon ngẫm là gì. Buồn buồn gõ mấy thứ đến mình cũng không hiểu í mà. Quậy phá nhà Bon tí. hi hi hi IMF vừa dự kinh tế toàn cầu sụt giảm còn 3.2% kia kìa. Có khi gold lại lên ngôi và có khi mình lại có cơ hội trở lại. :3D_27:
nhiều ý tứ hay chứ, rất đáng tìm hiểu!
ko biết anh China bấy lâu nay nhả ra bao nhiu gold rùi...

nói ít mà hiểu nhanh quá :D đầy đủ rồi nên mình cũng chả phải phân bua gì thêm
Trước thì có thể lờ mờ nhận ra dòng tiền và giá trị của DN xứng đáng để dòng tiền chạy vào vì nghĩ đơn giản là " vì nó tốt " , sau vẫn ko hiểu nó lên hơn thậm chí điên khùng vì cái gì , đệ soros cũng bảo nếu ko hiểu cái gì làm giá tăng/giảm thì ko bao giờ tìm lợi nhuận đc . Năm rồi nhiều cp tốt tăng giá , và một số không ít tăng điên cuồng vì đám đông đánh giá thấp tài sản tích lũy của những năm bị lãng quên . Khi nạc đã phơi ra hết thì câu chuyện sẽ sang trang khác với một góc nhìn mới thời mở cửa .
uh,
Skynet có 1 vài cái nhìn & tính cách khá khác biệt,
like it. :D

cái chiến thuật này như nuôi con bệnh ấy, bào mòn tinh thần ghê gớm. :D
chuẩn, mình thật mệt mỏi, lên không lên, xuống không xuống...cứ như trận Đức đánh stalingrat sắp công phá được rồi thì lại bị bật ra. Dân tình thì đang trông chờ vào vụ Obama nên sĩ khí vẫn còn. Nhưng thời gian cứ kéo dài cũng nguy.

Back