On - off Investment

em ko bit tiêu chí của Mr nhưng với tính chất của TTCKVN, Mr thấy có nên dừng lại 1 chút để cân nhắc?

Last edited by a moderator:
HiHi có game đoán giá đúng nhỉ ... FA thì đơn giản nhìn KQKD 2012 + triễn vọng nghành để đoán :D nên e mới bảo nhiều cái còn ngon hơn ACB nếu kì vọng kinh tế phục hồi :D
@MR : sáng nay tôi làm 1 lô ACB 17 ủng hộ rồi ... nếu danh mục của Mr là ACB ;)

HiHi có game đoán giá đúng nhỉ ... FA thì đơn giản nhìn KQKD 2012 + triễn vọng nghành để đoán :D nên e mới bảo nhiều cái còn ngon hơn ACB nếu kì vọng kinh tế phục hồi :D

em đang bị thua 1 chầu absolut kìa,

bác tình nguyện thế chân chứ

Danh mục đang không có ACB mà CP ngành nhựa :D
Annie vào phát là thị trường cắm đầu luôn nhỉ ?

Danh mục đang không có ACB mà CP ngành nhựa :D
Annie vào phát là thị trường cắm đầu luôn nhỉ ?

umh ... mình cũng đoán thế , chả lẽ Mr lại không biết đâu là Idol sao ...kakaka

Mà Mr thử suy nghĩ về MSN đi ... thằng này sẽ là super star luôn ... nhưng chơi với nó có được không lại là chuyện khác :) MSN không đơn thuần chỉ là FA ... mà nó còn trên FA 1 bậc :D

umh ... mình cũng đoán thế , chả lẽ Mr lại không biết đâu là Idol sao ...kakaka

Mà Mr thử suy nghĩ về MSN đi ... thằng này sẽ là super star luôn ... nhưng chơi với nó có được không lại là chuyện khác :) MSN không đơn thuần chỉ là FA ... mà nó còn trên FA 1 bậc :D
Các chú may mắn lắm đó. MSN còn cho sóng. Nó mà chuyển giá cao thủ như PPC thì có mà sún móm toàn tập

Các chú may mắn lắm đó. MSN còn cho sóng. Nó mà chuyển giá cao thủ như PPC thì có mà sún móm toàn tập

em thấy dường như nó sắp đc xếp vào hàng "tín hiệu" giống cách VNM.

(vì MSN đã di chuyển các bước tiếp theo trong its big strategies)

Last edited by a moderator:
em thấy dường như nó sắp đc xếp vào hàng "tín hiệu" giống cách VNM.

(vì MSN đã di chuyển các bước tiếp theo trong its big strategies)

Tín hiệu hay không thì e không biết ... nhưng các bước di chuyễn (M&A) của MSN cho thấy tiềm năng trở thành 1 thế lực rất lớn tại VN sau khủng hoảng (dấu chân mafia tư bản ) ... tuy nhiên có ăn hôi theo nó được hay không lại là chuyện khác :D

Tín hiệu hay không thì e không biết ... nhưng các bước di chuyễn (M&A) của MSN cho thấy tiềm năng trở thành 1 thế lực rất lớn tại VN sau khủng hoảng (dấu chân mafia tư bản ) ... tuy nhiên có ăn hôi theo nó được hay không lại là chuyện khác :D

Cá nhân em đánh giá MSN đã over value.
Bạn này đang định làm Berkirse Hathaway của VN :D

Back