On - off Investment

Sẽ chọn mã theo FA nhỉ :) Có thằng bị cắt tiết ắt có thằng sẽ thăng hoa :D

Sau khi xét vĩ mô, market sentiment thì yếu tố tiếp theo là FA rồi.
Annie cũng đi theo hướng này mà (chỉ khác về thứ tự) =))

http://cafef.vn/kinh-te-vi-mo-dau-t...ong-kim-co-quanh-dau-2013021812084920ca33.chn

Em thì thấy vĩ mô có lẽ đã bớt xấu và chúng ta được quyền hy vọng như bác Nguyễn Sĩ Dũng nhỉ :D

Điểm sáng là mục tiêu theo thứ tự của VN rất rõ ràng.
Điểm tối là thực tiễn vẫn xấu đi đặc biệt là cộng đồng doanh nghiệp Việt.
Em enter vì 1 vài ngoại lệ đã được thử lửa qua KQKD năm 2012.

Trong vài ngày tới dự kiến sẽ có án điểm về buôn lậu vàng và mua bán ngoại tệ tự do :D

Đại ca Mr phím riêng cho bác LTC nhá. Pm cho em ké với chứ. Em vẫn đang bullit từ trước tết hôm xin đại ca điếu xì gà đến giờ.

Đại ca Mr phím riêng cho bác LTC nhá. Pm cho em ké với chứ. Em vẫn đang bullit từ trước tết hôm xin đại ca điếu xì gà đến giờ.

Hút xì gà của Mr rồi hả, em cố đọc trang thái của hắn đi để kiểm chứng sự hấp dẫn của Tay chơi theo trường phái FA ( nót FA nhé )

Đồng chí Mr turn on cái là TT sôi động ngay ... nhưng tôi báo trước là đồng chí này Timing bị Lag khoảng 1-2 tháng đó nên dân đầu cơ né ra :D

đề nghị 2 đồng chí giữ vững lập trường phong độ.

đồng chí nào lác cứ lác, đồng chí nào lé cứ lé ......cho bà con nhờ :))

Với tinh thần tin tưởng lãnh tụ nên dù có lag tầm 1-2 tháng thì hôm nay em cũng làm 1 lô để theo dõi dấu chân đại bàng ạ :P

Với tinh thần tin tưởng lãnh tụ nên dù có lag tầm 1-2 tháng thì hôm nay em cũng làm 1 lô để theo dõi dấu chân đại bàng ạ :P

Đầu tư thì người ta cần thời gian 1-2 tháng để mua nên bình thường ... còn mấy ông đầu cơ ăn theo thì gọi là Lag đó ... hị hị

Đầu tư thì người ta cần thời gian 1-2 tháng để mua nên bình thường ... còn mấy ông đầu cơ ăn theo thì gọi là Lag đó ... hị hị

Cách đầu tư của em bây giờ bị gọi là đầu cơ giá trị rồi =))

Được em tin tưởng cao độ thế này thì anh mạnh dạn đề nghị là sẽ cover lỗ (nếu có) cho lô này nhé :D

Em nhớ đại ca có một câu rất hay là học được ở những case thất bại nhiều chứ thành công thì ko học được gì nên em cũng mạnh dạn đề nghị phần lỗ nếu có là của em do cách đi tiền chưa đúng, lãi nhiều hay ít thì cũng mời đại ca một chầu bia. Được không ạ?

Em nhớ đại ca có một câu rất hay là học được ở những case thất bại nhiều chứ thành công thì ko học được gì nên em cũng mạnh dạn đề nghị phần lỗ nếu có là của em do cách đi tiền chưa đúng, lãi nhiều hay ít thì cũng mời đại ca một chầu bia. Được không ạ?

Rủ nhau ăn nhậu thôi nha, chớ chớ cỏ rủ nhau bỏ làng xóm lên núi tu luyện đấy...

Chị sợ thằng em ngồi đỉnh gió hú lạnh lẽo phải không ạ. Em chịu rét kém nên trời thương ít phải ngồi trên đấy lắm.

Chị sợ thằng em ngồi đỉnh gió hú lạnh lẽo phải không ạ. Em chịu rét kém nên trời thương ít phải ngồi trên đấy lắm.

Không em, chị chẳng thích em cũng dần biến mất khỏi 4rum . Chuyển qua trường phái đầu tư giá trị thì lại ngại đi nhặt tiền lẻ...
Dạo này chị "đi" đâu cũng gặp chiên ra , va lộp cộp chán lắm....

Cách đầu tư của em bây giờ bị gọi là đầu cơ giá trị rồi =))

Chuẩn khỏi chỉnh \m/
Đầu cơ những con hàng FA tốt, có lãi khá là chốt, lỗ thì đứng tấn thủ dâm tinh thần chờ cơ hội và măm măm cổ tức :D

Thằng này dạo này lên chân kính phết nhỉ....khéo mình phải dìm hàng phát...:D:D:D

Back