Nghễnh ngãng Index

Tiện thể ẹc min đổi luôn cho tôi là new bie hỉ mũi. hic hic hic
Nhớ trước đây bên Involio có chức danh "chim non", "chim già", "chim đang sung", "chim kim cương", "chim bạch kim", "chim vàng"... vui nhễ.

Trong vòng 5 năm, anh chị em mình đi qua 3 cuộc khủng hoảng toàn cầu liền kề nhau : hệ thống ngân hàng, giá vàng, giá dầu mà không "chết" vẫn chưa tính chuyện bỏ nghề như này thì sau này có nh thứ để kể lại.
Vậy còn bây h lại đi tìm, lại xác định và định nghĩa lại Core value để chiến thoai :)

Mừng sưu phụ MO trở lại, chuẩn bị súng ống đạn dược, đợi 512 kịch chiến....:)

Trong vòng 5 năm, anh chị em mình đi qua 3 cuộc khủng hoảng toàn cầu liền kề nhau : hệ thống ngân hàng, giá vàng, giá dầu mà không "chết" vẫn chưa tính chuyện bỏ nghề như này thì sau này có nh thứ để kể lại.
Vậy còn bây h lại đi tìm, lại xác định và định nghĩa lại Core value để chiến thoai :)
đi holiday sớm wa chị Cỏ, ở lại ngắm TT đã, có đến 2y rồi mới thấy cảnh tượng này, trừ ngoại lệ BĐ.

Hứa với vợ là bỏ hết các Forum chúng khoán, không chém dó nữa, lo mà làm thật đi thôi :)
Good bye các cụ nhé :)

Chúc mạnh khỏe và lồi mồm

như bao lần nấn ná mãi bảo bỏ rồi quay lại, em đã tìm được cách khác để tự kỷ, ghi nhật ký trading của mình, phân tích các ưu nhược điểm về mỗi cú trade, các kỹ thuật giao dịch và các cầy tỏ mới..... mà không làm ảnh hưởng đến mình và đến ai....
em sẽ làm 1 cái blog riêng, mang tính chủ quan của mình

GT & GL All

Last edited by a moderator:
như bao lần nấn ná mãi bảo bỏ rồi quay lại, em đã tìm được cách khách để tự kỷ, ghi nhật ký trading của mình, phân tích các ưu nhược điểm về mỗi cú trade, các kỹ thuật giao dịch và các cầy tỏ mới..... mà không làm ảnh hưởng đến mình và đến ai....
em sẽ làm 1 cái blog riêng, mang tính chủ quan của mình

GT & GL All
Nhạy cảm quá khổ vợ bác ạ.
Nên thoải mái.

Hứa với vợ là bỏ hết các Forum chúng khoán, không chém dó nữa, lo mà làm thật đi thôi :)
Good bye các cụ nhé :)

Chúc mạnh khỏe và lồi mồm

thế em lại mất một cầy tơ quan trọng rồi :(

Back