Nghễnh ngãng Index

Khi các quỹ Bán cp thuộc danh mục dài hạn, thì chờ đồng nát gom xong và tái chế đã.
:D
Rất đồng ý với cô. 2 năm trước, không ai nghĩ Vàng rơi sâu và lâu đến thế. Giờ tới Oil, same way. CP DK thì cứ còn phải chờ dài dài, nhưng em thích cái cách nó giảm làm VNI giảm theo thì mới có cơ hội tìm hàng ngon giá hợp lý :D

Rất đồng ý với cô. 2 năm trước, không ai nghĩ Vàng rơi sâu và lâu đến thế. Giờ tới Oil, same way. CP DK thì cứ còn phải chờ dài dài, nhưng em thích cái cách nó giảm làm VNI giảm theo thì mới có cơ hội tìm hàng ngon giá hợp lý :D
yeah, đúng là Chim_dừ \
ai ngờ cái thớt đầu năm " Làm thật hay nghỉ chơi kia " lấy chart vni 2014 được cách điệu mô phỏng hình con ngựa lại nghiệm .

yeah, đúng là Chim_dừ \
ai ngờ cái thớt đầu năm " Làm thật hay nghỉ chơi kia " lấy chart vni 2014 được cách điệu mô phỏng hình con ngựa lại nghiệm .
Năm sau con Dê, em vẽ rồi, 2 đỉnh chị ạ :roflmao:

Hihi, các anh chị khi trading xuống lệnh lạnh lùng, chớp nhoáng cũng không kém phần vô cảm mà sao chát chít trên trên forum lại ngã vào cái "chấp" của câu chữ, để cảm xúc dẫn dắt "quên mình theo chữ" hoài vậy...ai cũng nhận mình có lỗi rồi xin lỗi hoài :71: Chẳng bù cho em, chát chít thì bắng nhắng :mn: :heo09: trading thì xuống tiền lệnh nào, ăn năn cắn rứt lệnh đó :wtf::6.jpg:

"Empty your mind, be formless, shapeless like water..." - Bruce Lee

Let's enjoy together !!! :banana105:

Hihi, các anh chị khi trading xuống lệnh lạnh lùng, chớp nhoáng cũng không kém phần vô cảm mà sao chát chít trên trên forum lại ngã vào cái "chấp" của câu chữ, để cảm xúc dẫn dắt "quên mình theo chữ" hoài vậy...ai cũng nhận mình có lỗi rồi xin lỗi hoài :71: Chẳng bù cho em, chát chít thì bắng nhắng :mn: :heo09: trading thì xuống tiền lệnh nào, ăn năn cắn rứt lệnh đó :wtf::6.jpg:

"Empty your mind, be formless, shapeless like water..." - Bruce Lee

Let's enjoy together !!! :banana105:
à, trading thì theo sys, theo robot nên nó nạnh nùng :D

đùa chứ, human being mà đã dc là robot cop đâu :D. Bon offl vì Bon ko muốn bi ba bi bô linh tinh nữa, chứ ko phải vì rỗi hờn :D MS cũng thế vì luyện chưởng, MS đã nói trc đó là đang luyện bí kíp gì đó kì quái lắm khi nào xong sẽ khoe mọi ng trên này mà.

Mọi ng bị ngôn ngữ screening goài, hehe...quên mất mấy cái signals đã đưa từ trc đó, abcd chỉ là cớ thôi, giống như VNI down liên tù tì thì đổ cho oil ấy. :D

Không có gì đâu mọi ng ơi. :emoticon-00168-drink:

à, trading thì theo sys, theo robot nên nó nạnh nùng :D

đùa chứ, human being mà đã dc là robot cop đâu :D. Bon offl vì Bon ko muốn bi ba bi bô linh tinh nữa, chứ ko phải vì rỗi hờn :D MS cũng thế vì luyện chưởng, MS đã nói trc đó là đang luyện bí kíp gì đó kì quái lắm khi nào xong sẽ khoe mọi ng trên này mà.

Mọi ng bị ngôn ngữ screening goài, hehe...quên mất mấy cái signals đã đưa từ trc đó, abcd chỉ là cớ thôi, giống như VNI down liên tù tì thì đổ cho oil ấy. :D

Không có gì đâu mọi ng ơi. :emoticon-00168-drink:
ms cũng thế, chém lắm toàn ra gió, có bỏ được cái gì vào miệng đâu :)
em luyện chưởng HK các cụ ạ... hí hí,

mấy con giun mcellan là muỗi nhé, hị hị.... em mới thửa dc 1 loạt các mắc kẹt bờ det mới, loại bỏ chuyện cp vh lớn = vh nhỏ, giao dịch vài k = gd vài chẹo cổ/phiên :),
nhưng thôi, giờ em không muôn khoe, đang bánh tét...:71: (ps mẫu thuân bỏ mị a, khoe rồi nói không khoe :21: vãi ái ms)

Last edited by a moderator:
em đi làm bài tập típ đây, có hứng 8 típ.....
từ giờ về sau, em hứa sẽ không tiết lộ trạng thái mua bán cuả mình, không lộ positions nữa, hứa đấy :)
cut loss âm thầm, take phịt lặng lẽ :71:

ngoa ngôn, xảo ngữ thật :21:

không tạo tác, thị phi nữa :)

lượn

GT & GL các cụ

Last edited by a moderator:
Đừng lo cụ ơi. Em tuy bèo nhèo nhưng cũng chưa tới mức phải đi hóng ai mua gì, lúc nào để shadow đâu :786:
:omg: không phải hàng - cổ phiếu mà là hàng- cầy tơ :hes:

cụ bèo nhèo gì, cao thủ vô địch VC, ai cũng biết là ai mà :) - nói thật ạ

Thế thì đúng là cụ MS chưa gặp em rồi, bèo nhèo cực luôn. Sáng ra HN đang rét cóng, cụ đừng nói mát em nữa, lạnh lắm :77::rss_small:

Back