Locke's trading - trade... rình...

còn nếu mình theo phương án an toàn, hạ tỉ lệ cổ xuống mức có thể xoay sở (khi giá đỏ vẫn có lãi) và chờ đợi TT trở lại trend trc đó, mình sẽ múc đuổi lên khi dpm break out cản.
Đã sút hết phần đòn @33.2, lấy tiền đi chơi lễ cái đã:4:
Phần thịt để đấy break cản thì mình nhồi, theo bài của Bon có vẻ ổn hí hí:emoticon-00123-party:

Nhìn cảnh gom DPM thế này, dự là chẳng có chỉnh rồi, có khi break cản luôn hôm nay:29:

Nghe nói mới có phát minh làm ra nước hoa từ phân. Mà thế quái nào mùi hương rất hấp dẫn, đặc biệt mấy thằng ngoại quốc.

View attachment 3671
Nghe nói mới có phát minh làm ra nước hoa từ phân. Mà thế quái nào mùi hương rất hấp dẫn, đặc biệt mấy thằng ngoại quốc.
Tụi nó thích điên đảo nên múc điên đảo:21:
Đang ngồi kiểm chứng xem việc mình bán bớt Phân để múc Khí CNG là quyết định đúng hay sai, tạm thời là đang sai:45:
Chẳng nhẽ em nó chỉ đẹp khi nhìn phía sau (mượn ý của bác Bảy sắc cầu vồng:4:)

Last edited by a moderator:
Cả sàn tăng mà 2 con hàng của mình lại đỏ nhẹ, tê tái thật:45:
Có làm tý rượu giải sầu không?
Tớ thì được cái cực dễ tính khi được mời :D
CNG của bác nhìn chart quá khứ thấy sóng sánh khoai vật, thằng đánh nó dell biết gì về PTKT :rolleyes:

Có làm tý rượu giải sầu không?
Tớ thì được cái cực dễ tính khi được mời :D
CNG của bác nhìn chart quá khứ thấy sóng sánh khoai vật, thằng đánh nó dell biết gì về PTKT :rolleyes:
Thế mới khổ:102:.
Chờ Phân break 33.7 là dồn sang nó hết cho lành:gun_rifle:

Nếu ôm phân thì mình chờ break hẳn 37 mới nhồi tiền. Vùng 36.5-37 đầy xác chết và cộng hưởng thêm cả MA200
Qua 33.7 là break neckline rồi, break hẳn nhồi là đẹp. Phân mà lên 37 là em... lồi mồm luôn đấy, khéo lại phải đi chỉnh răng giống bác:4:

Ngồi rình 1 con Ếch, thấy tụi thương lái âm thầm gom 1 đống Ếch ko biết để làm gì, thôi thì rình xem thế nào:emoticon-00122-itwasntme:
Hôm nay đóng tuần mà con CNG ko phi thì mình sút thẳng tay, lấy xèng đi săn Ếch nào:gun_rifle:

Ngồi rình 1 con Ếch, thấy tụi thương lái âm thầm gom 1 đống Ếch ko biết để làm gì, thôi thì rình xem thế nào:emoticon-00122-itwasntme:
Hôm nay đóng tuần mà con CNG ko phi thì mình sút thẳng tay, lấy xèng đi săn Ếch nào:gun_rifle:
Con j thế Siu nhơn...hóng hớt tí...hihi

Ôi Phân lại bốc mùi, yêu quá cơ:heo09:
CNG vừa định đặt lệnh sút thì được đẩy lên. Mệ, tuần sau mà ko chạy nhanh = Phân thì cũng sút nhóe:31.jpg:

Ôi Phân lại bốc mùi, yêu quá cơ:heo09:
CNG vừa định đặt lệnh sút thì được đẩy lên. Mệ, tuần sau mà ko chạy nhanh = Phân thì cũng sút nhóe:31.jpg:

Hẹ hẹ, ve vãn gái nhà người ta cũng phải từ tốn lấn dần. Vừa mới quen 2-3 hôm đã đòi xyz ngay thì abc nhé :24:
Sống chậm lại 1 chút xem nào :banana105:

Hẹ hẹ, ve vãn gái nhà người ta cũng phải từ tốn lấn dần. Vừa mới quen 2-3 hôm đã đòi xyz ngay thì abc nhé :24:
Sống chậm lại 1 chút xem nào :banana105:
Tại thấy anh em lồi mồm, vểu răng cả rồi, mình cưa cẩm em CNG này mà móm hết cả mồm:emoticon-00121-angry:
Tuần sau ko chịu theo về thì em tiễn:gun_rifle: Dồn cả tình và tiền cho Phân vậy:hes:

Đi họp 2 ngày, nhậu nhẹt bí tỉ, hôm qua đang say mà nhìn cái bảng điện là... tỉnh luôn.:omg:
Ko biết chuyện gì xẩy ra, nhưng cũng cắn răng gọi broker sút hết, vì nổi sợ bay hết thành quả cày cuốc giống đợt giảm trước hiện về.
Đành cutloss CNG@38.7, tp DPM@33.8 (mất hơn 1 giá so với cái giá 35 mới mừng rỡ tuần trước:20:). Thôi thì đành chấp nhận với mức lãi còm, tiếc là ko được nhập hội chỉnh răng với bác Số dài:45:

Cao thủ đang rình con gì thế?
Thì đang rình... Ếch, em rình hơn tuần nay rồi. Hôm nay Ếch bắt đầu ngọ nguậy, bác Số chuẩn bị vợt mai đi săn Ếch với em nhóe:gun_rifle:
Hy vọng làm 1 cú tất tay tất chân như Phân là mãn nguyện:heo09:
Mệ con Phân, sút rồi mà nó vẫn bốc mùi mới đau:ranting_w:

Back