Locke's trading - trade... rình...

E còn chưa mua tý gì cơ, tuần này đang đứng ngoài để quan sát chứ ko mua mới
Uh, thì tuần này chủ yếu ngồi rình mà, VNI chạm 600 may ra bật. Bật mà ko qua được EMA20 thì lại tèo.
Chắc ngồi ngoài cho lành nhỉ, mặc dù nhìn em Phân và em Điện thèm lắm rồi:102:

View attachment 3824 Cập nhật cái chart thị nở VNI cái nhỉ, chốt tuần này mà thị nở vẫn chốt dưới 600 thì... hãi lắm...:emoticon-00101-sadsmile:
MACD từ phân kỳ giờ chuẩn bị cắt xuống luôn rồi, ko có lấy 1 cú hồi hoàn chỉnh.
Rơi thế này, còn mỗi mốc 560 (làm tròn) chờ đợi, và ta tiếp tục đá ống bơ đợi chờ:fishing:

HAG break đẹp mừ, phải lên cho bằng em bằng chị chứ:hes:
BTP thì tích lũy khá lâu, như gái dậy thì mới nhú, chờ em nó đủ 16 tuổi thì:heo09:
BTP, gái tơ có khác, kích có tí là cởi trần ngay, chịu ko nổi với em nó:14.jpg:
Chờ cái em tuổi sinh đẻ HAG củng cố gia thế xong là cũng nude theo trai luôn:emoticon-00182-poolparty:
Đang hết xèng, hết luôn sức (mua), mà con ghệ già DPM lại trang điểm đẹp nung ninh các bác ợ, khó nghĩ quá:44.jpg:

Ngồi rình con Phân với con Sữa, chẳng biết ma xui quỷ khiến thế nào mà múc luôn con thép. Vừa mần xong em chân dài HSG@46.5.
Tiếp tục khấn:43.jpg::43.jpg::43.jpg:

Ngồi rình con Phân với con Sữa, chẳng biết ma xui quỷ khiến thế nào mà múc luôn con thép. Vừa mần xong em chân dài HSG@46.5.
Tiếp tục khấn:43.jpg::43.jpg::43.jpg:
HSG tăng hết phiên nay khéo đổ dốc về 40:52.jpg::71::10:

Last edited by a moderator:
Ranh mục 3 con thì 2 con HSG và BTP vưỡn ngon.
Còn mỗi ẻm HAG cứ xìu xìu ển ển, nhưng chỉnh thế là đẹp rồi, đến giờ phải tút em nó lại chứ nhỉ:4:
View attachment 3922

Cũng may siêu nhưn @locke không lên tàu đi uống sữa Hà Nội. Thấy bầu sữa của em gợi cảm chưa:56.jpg:

Last edited by a moderator:
Có khi nào vì chứng trường cay nghiệt
BTP về tham chiếu không ta?

:15.jpg::15.jpg:
ps: Tham chiếu là leo tàu ủng hộ liền:52.jpg::52.jpg:

Back