Hàng Nguội và Hàng Nóng

Hàng đang nguội có thể sẽ nóng nhen các bác BCE, BVH,HBC
BCE HBC đã và đang tăng vãi hàng rồi anh, nguội là nó chưa tăng bắt nhịp cùng thị trường hoặc mới tăng rất ít
BVH em "bảo thủ" quan điểm lấp gap ở 41-43, nó ko về đó thì thôi, mình cứ phải tuân thủ kỷ luật của chính mình

He! cách chọn hàng thật là khác nhau nhỉ! Mình thì chọn hàng để đủ T3 còn Lý đạo sĩ cứ tính ăn bằng lần, nhưng mỗi hôm đề cử vài con cũng thấy vui thật!:21::2004:

He! cách chọn hàng thật là khác nhau nhỉ! Mình thì chọn hàng để đủ T3 còn Lý đạo sĩ cứ tính ăn bằng lần, nhưng mỗi hôm đề cử vài con cũng thấy vui thật!:21::2004:
Em cũng xác định T3 chứ
T3 lỗ - hòa- lãi ít là em té ngay, nhưng nó CE căng đét cho 3 phiên thì em Sing a song Nothing gona change my love for u ngay:D
Măm đến ngọn hoặc gần ngọn. Vấn đề là em lờ mờ hiểu được khi nào các anh lái củ xả, em enter nhanh lắm

KHi xuống ko dò đáy, hồi thị trường downtrend đâu ai nghĩ có những cổ có giá dưới 1k
Ngược lại khi up thì cũng ko tính đỉnh -----> đã vào thì xác định ăn bằng lần.

pót xong bên thớt "ăn theo nói leo", mới phát hiện thớt này phù hợp hơn :D
phát hiện nữa: trùng 2 mã với chủ thớt.

chuyện "măm đến ngọn hoặc gần ngọn" mình tập luyện mãi chưa xong (mấy năm khủng hoảng đã để lại dấu vết tâm lý sâu đậm quá... :()

pót xong bên thớt "ăn theo nói leo", mới phát hiện thớt này phù hợp hơn :D
phát hiện nữa: trùng 2 mã với chủ thớt.

chuyện "măm đến ngọn hoặc gần ngọn" mình tập luyện mãi chưa xong (mấy năm khủng hoảng đã để lại dấu vết tâm lý sâu đậm quá... :()
Thớt này để tìm hàng buy and hold, khi bán cũng gào tướng lên :cungly:

Con này ngon quá cụ ợ!
Hàng cũ tuần trước vẫn giữ nhịp CE căng đét như ALP CTA QHD..
Hàng mới "ngày hôm qua tìm tòi" hiện đang có 2 mã tiềm năng ITQ KSQ. DPR đang có hiện tượng oánh lên nhưng mã này tiền to quá nên ko khoái khẩu lắm

Hàng cũ tuần trước vẫn giữ nhịp CE căng đét như ALP CTA QHD..
Hàng mới "ngày hôm qua tìm tòi" hiện đang có 2 mã tiềm năng ITQ KSQ. DPR đang có hiện tượng oánh lên nhưng mã này tiền to quá nên ko khoái khẩu lắm
Múc 1 chút ITQ và làm thêm tý KSQ 5.5

HAR và KLF mà bật quả này thì ác phết.
HAR đang theo dõi sát sao, khi nào nó bật tưng tưng là lúc em hô "on board", but not now
Cụ chú ý cả KLF nữa nhé. Vol nay tăng mạnh. :emoticon-00165-muscle:

bình quân giá lên thêm CTA
Chốt sổ ITQ KSQ CTA, sang tuần hóng rồi chiến đấu tiếp
Chúc anh chị em lồi mồm

Back