Hàng Nguội và Hàng Nóng

Break hỗ trợ với vol kinh nhỉ. Thế là còn tèo tiếp, đằng sau cái sự tèo phải có cái sự xấu.

Break hỗ trợ với vol kinh nhỉ. Thế là còn tèo tiếp, đằng sau cái sự tèo phải có cái sự xấu.
ngành cao su TN còn chưa tạo đáy (ít ra cũng vài tháng nữa, khi KTTG hoàn toàn mạnh khỏe)
nên hàng hiệu cũng đành ngậm ngùi rơi đều, chịu phủ bụi.
bắt dao mấy em lúc này kg thú vị mấy.

Tớ ko khoái lắm anh Q vì ko nắm được quy luật khi nào oánh lên oánh xuống, chơi hàng teen teen bị lãng quên vậy :Guitar:

Rổ hàng ngoài 4 mã ở trên thì hôm thứ 6 múc thêm VSH
Tiền còi, múc phát gần full, nay ngồi đỉnh núi xách tablet múc full và múc những chú hàng đã múc tuần trước
Full cổ, tạm thời ko soi mói cổ phiếu. Anh chị em nào có mã nào ngon đạt tiêu chí "nguội" thì đề cử rồi cùng bàn luận theo dõi
:cungly::cungly::cungly:

Có thằng NLG này để ngắm nghía,nhớ là mới ngắm nghía thôi các bác nhé ! Phải chờ TA xác nhận đã !
-FA em có vào website công ty đọc qua,nói chung tạm ổn vì thấy lông xúc khá nhiều hàng bán tương đối chạy ở phân khúc ehome.Nó là BDS lâu năm rồi và có quỹ đất khủng 567ha mua từ lâu giá rẻ và sạch .....
http://www.namlongvn.com/
-Về TA thì đang xây cái tách quai và ta hãy chờ hồi kết nhé!

Ngon tóa, sideway từ tháng 9/2013 nay mới có tín hiệu. Phiên múc đẹp là phiên hôm nay bác James747
Chúc bác lồi mồm

Back