Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Vậy thầy cứ chuyển sang PS, cho đỡ phải bị tra tấn tinh thần.
Đỉnh hay không phải chờ mớt biết. :1:
7000-8000 tỷ/phiên trên HSX mà phải dùng để kế "rút củi đáy nồi" tại cao điểm 1,100-1,200 thì giờ 4000 tỷ/phiên trên HSX này muốn phá chắc phải dùng ROS, GAS, VIC, VHM...cho đỡ hao tiền quá thầy ơi, cơ mà nhà đầu tư bây giờ cảnh giác rồi. hehe. À, mình vẫn chân trong, chân ngoài thầy ơi.

7000-8000 tỷ/phiên trên HSX mà phải dùng để kế "rút củi đáy nồi" tại cao điểm 1,100-1,200 thì giờ 4000 tỷ/phiên trên HSX này muốn phá chắc phải dùng ROS, GAS, VIC, VHM...cho đỡ hao tiền quá thầy ơi, cơ mà nhà đầu tư bây giờ cảnh giác rồi. hehe. À, mình vẫn chân trong, chân ngoài thầy ơi.
Mớ cổ của thầy chắc lãi rồi nhỉ?

Zô ziên, không mua thì liên quan gì AQ hehe
Còn hơn 6 tháng cuối năm vội gì hehe
Đọc dòng đầu nhóe, chữa ngay kẻo thành mãn tính là thua đó :10:
Mở acc mini chơi thử đi, vui phết hehe
Lạy hồn, tha cho em, nhiu đây đủ hại não lắm rồi :102:
Mới lại, đã bảo từ đâu, em không xây nhưng cũng chẳng phá nhóe :21:

hình như,hình như chiều nay có cái gì đó ko ổn thì phải.liệu có lên bền vững được ko vậy các bác?sau 1000 là tới đâu đây?
Là chốt lãi giắt túi xong hô giảm, tèo dần đều tiến tới giảm bền vững...
Đã nhận định thì phải mạnh mẽ lên như thế nhé bác, đừng íu như anh Pò lãnh cảm kia :4:

Đọc dòng đầu nhóe, chữa ngay kẻo thành mãn tính là thua đó :10:

Lạy hồn, tha cho em, nhiu đây đủ hại não lắm rồi :102:
Mới lại, đã bảo từ đâu, em không xây nhưng cũng chẳng phá nhóe :21:
Múc dễ i như múc cổ í, đọc lí thuyết thì nhằn nhì dài dòng. Năn nỉ đó, làm cái acc mini phái sinh cho nó trending thời đại, lêu lêu đồ nhà quê

em có hô giảm đâu bác,đang chân trong chân ngoài.thò đầu ra cửa có gì phi cho lẹ thôi mà bác
Tê a cùi như em thì chờ break 1012 rồi back test để ốc nhồi, nếu trend lên còn tốt.
Còn giờ vẫn đang trong lộ trình, bán lướt mất lợi thế cầm hàng, tâm càng dễ loạn. :1:
Chuẩn chỉ nữa, bác cứ chờ A.Cào phất cờ hiệu, bảo đảm không sai li nào :19:

Mợ Mèo @meopink
Em thấy dạo này mợ oánh hay quá, nên reg nick tung hô thôi hà...lại tím lòe, em đoán đúng hàng của Mợ đi chợ chưa?hehe
Cơ mà, phố này giờ nhạt nhẽo quá, đúng như chị To To nói...trước khi ra đi... thật sự, nó thua phố Còi xa Mợ ạ...em vừa hụt con cá to...quá đau lòng...[emoji174]

@becks2367 Thơ ơi...nó nhân 6...trong vài nốt nhạc...nghèo mãi anh ơi...bao giờ mới giàu được???
###
QuarkChain tokens (QKC) haven't actually been locked and are now trading on IDEX and Bilaxy at x6.3 from ICO price.

Binance will open QKC trading today at 09:00 UTC. Deposits are availaible now. How long has it been since Binance listed a fresh 'right after ICO' coin? And it has not even been a day [emoji91]

Status
Not open for further replies.
Back