Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thầy Rái.Mình có để ý còm của thẩy chứ. Nhưng tính kỉ luật là thứ mình muốn rèn. vì thế nên out
Tiếp theo thì tính kỉ luật đúng là ở chỗ kiểm soát cảm xúc kẻo chốt xong lại đua rồi dính đỉnh thỉ là hoà
Có lẽ mình sẽ tìm cơ hội ở cp khác. not bank

Trong com trước em có nhắc tới tính quá đà, và lợi thế của hàng sẵn, mợ không để ý nhỉ?
Cảm nhận, chỉ là cảm nhận thôi nhé, mợ bị cái bias của Teddy ảnh hưởng lớn, nên không tự tin cầm hàng.
TT bật lên từ đáy, đảo trend được không chưa biết, cứ lãi giắt túi là ổn.
Nhưng, cứ phải nhưng, thường thì những người bắt đáy sẽ bị giũ và rụng trước. Rồi sau đó mới kéo thêm các thành Bearist nhất xong mới hoàn thành Bull-back (giả định thế).
Tóm lại là, chart của VNI và từng nhóm đều đang tốt lên đều, tiền lan tỏa.
Bán rồi sẽ mua cao hơn, nếu không kỷ luật có khi lại dính đỉnh ngắn hạn khác. :1:
P/S : Huyền học tí, mợ nhìn cầy tơ Cào đi, khi nào hết âu lo thì sẽ đến khúc hay ho; lúc hô to thì cầm chắc pô to to ấy :10:
nếu bắt đầu chu kỳ tăng thật, thì lần này sẽ phá 1200 đó thầy. Cơ mà em tin rằng, đỉnh 1200 đã là đỉnh của năm nay rồi. Muốn phá nó còn phải kha khá thời gian nữa. Thế nên với em đây chỉ là sóng hồi.

nếu bắt đầu chu kỳ tăng thật, thì lần này sẽ phá 1200 đó thầy. Cơ mà em tin rằng, đỉnh 1200 đã là đỉnh của năm nay rồi. Muốn phá nó còn phải kha khá thời gian nữa. Thế nên với em đây chỉ là sóng hồi.
Vậy thầy cứ chuyển sang PS, cho đỡ phải bị tra tấn tinh thần.
Đỉnh hay không phải chờ mớt biết. :1:

Status
Not open for further replies.
Back